| Bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM, Tái cấu trúc phần mềm |
| Độ chính xác | 2% |
| Điện áp | 220v |
| Thời gian | 0-999 giờ có thể được đặt tùy ý |
| Bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM, Tái cấu trúc phần mềm |
| Địa điểm xuất xứ | Quảng Đông, Trung Quốc |
| brand name | DAXIAN |
| Số mẫu | DX8341 |
| Góc uốn | ±90° |
|---|---|
| Đếm phạm vi | 0-9999 |
| Công suất động cơ | 1,1kw |
| Trọng lượng của máy thí nghiệm là | khoảng 210 kg |
| tốc độ uốn | <60 lần/phút |
| Bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, OBM, ODM, tái cấu trúc phần mềm |
| Số mẫu | CF8349 |
| Tiêu chuẩn | IEC60332-3 |
| Từ khóa | Cáp cháy |
| Bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM, Tái cấu trúc phần mềm |
| Địa điểm xuất xứ | Quảng Đông, Trung Quốc |
| brand name | CHENGFENG |
| Số mẫu | CF8341 |
| Bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM, Tái cấu trúc phần mềm |
| Địa điểm xuất xứ | Quảng Đông, Trung Quốc |
| brand name | CHENGFENG |
| Số mẫu | CF8379 |
| Độ đồng đều nhiệt độ | ± 2,5oC |
|---|---|
| Lỗi hẹn giờ không được vượt quá | 1 giây / giờ |
| Chiều cao ngọn lửa | Có thể điều chỉnh từ 20mm±2mm đến 175mm±1mm |
| Thời gian đánh lửa | Có thể điều chỉnh từ 0 đến 999,9 giây ± 0,1 giây |
| Thời gian đốt | 0-999,9s±0,1s, tự động ghi, tạm dừng thủ công |
| Bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Số mẫu | CF8329 |
| Tùy chọn đo lường | 200kg, 500kg, 1000kg (1T), 2000kg (2T), 5000kg (5T) tùy chọn |
| độ phân giải tải | 0,01kg |
| đột quỵ tối đa | 800mm |
| Điện áp thử nghiệm | Điều chỉnh vô cấp 100V-6000V |
|---|---|
| Điện áp ổn định | ± 1% |
| Tiêu chuẩn | IEC 60587 |
| Quyền lực | 6000KW |
| Sự chính xác | 0,5% |
| Khối lượng giá mẫu | 15g+1g |
|---|---|
| Cặp nhiệt điện | Bọc thép niken-crom cách điện 3 mm |
| Độ ổn định điện áp | ≤ ± 1% |
| Nhiệt kế | 0-1000±2% |
| Phạm vi thời gian | 0 đến 99 giờ |