| Bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| nguồn khí | Độ tinh khiết 95%, propane và khí hỗn hợp không khí |
| Máy đo lưu lượng propane | 1-100cm³/phút |
| đo lưu lương không khí | 5 ~ 500cm³/phút |
| Độ phân giải mờ | 0,0001% |
| Tốc độ | 4M/s 2 1500 lần/H |
|---|---|
| Phạm vi đếm | 0-999999 |
| Động cơ điện | 0,37kw |
| Kích thước | 2350*850*1700mm |
| Kiểm tra dòng điện | 0,1A |
| Quyền lực | 3kw |
|---|---|
| Sự chính xác | 3% |
| Điện áp | 220v |
| Tiêu chuẩn | ASTM D5470-12 |
| Người mẫu | CF8377 |
| Lực bề mặt | 1.0±0.05N |
|---|---|
| Dòng thử tối đa | 3A |
| thiết bị nhỏ giọt | Khoảng thời gian nhỏ giọt có thể được đặt tùy ý |
| Chất liệu hộp bên ngoài | Thép không gỉ tráng gương. |
| Khối lượng buồng thử nghiệm | 0.5m3, chiều sâu x chiều rộng x chiều cao: 60x 95x 90cm |
| Pendulum energy | 5.5J, 11J, 22J |
|---|---|
| Impact velocity | 3.5m/s |
| Pendulum lift Angle | 160 |
| Energy loss | 5.5J<0.005J, 11J<0.011J, 22J<0.022J |
| Packaging Details | Wooden cases |
| Phương pháp uốn | hai/ba ròng rọc |
|---|---|
| Tốc độ phóng đi là | 0,33m/s và 0,1m/s |
| Dòng điện thử nghiệm là | 0 đến 35A |
| Quãng đường chuyển động giữa hai ròng rọc là | ≥1 mét |
| điện áp thử nghiệm | AC220V/380V,50HZ |
| Bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM, Tái cấu trúc phần mềm |
| Địa điểm xuất xứ | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Số mẫu | CF9264 |
| Dải đo lực kiểm tra KN | 4%-100%FS |
| Bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM, Tái cấu trúc phần mềm |
| Số mẫu | DX8339 |
| Tiêu chuẩn | GB/T 12441-2005 |
| Từ khóa | Đốt cháy chất chống cháy |
| Điều chỉnh lưu lượng không khí trong buồng đốt | 4500 đến 5500 phút |
|---|---|
| Điều chỉnh lưu lượng propan | 3-30L/phút |
| Điều chỉnh lưu lượng khí nén; | 10 ~ 100L/phút |
| Máy đo gió | 0,05 đến 5m/s |
| Nhiệt kế hiển thị kỹ thuật số | 0 đến 400oC |
| Bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM, Tái cấu trúc phần mềm |
| Địa điểm xuất xứ | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Số mẫu | CF8493 |
| Phạm vi nhiệt độ | NT2 độ nóng |