| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| แหล่งก๊าซ | ความบริสุทธิ์ 95%โพรเพนและก๊าซผสมอากาศ |
| เครื่องวัดกระแสพรอเปน | 1-100cm³/นาที |
| เครื่องวัดกระแสอากาศ | 5 ~ 500cm³/นาที |
| ความละเอียดการโปร่งแสง | 0.0001% |
| ความเร็ว | 4M/s ² 1500 ครั้ง/ชม |
|---|---|
| ช่วงการนับ | 0-999999 |
| พลังงานมอเตอร์ | 0.37kW |
| ขนาด | 2350*850*1700 มม |
| ทดสอบกระแส | 0.1A |
| พลัง | 3kW |
|---|---|
| ความแม่นยำ | 3% |
| แรงดันไฟฟ้า | 220V |
| มาตรฐาน | มาตรฐาน ASTM D5470-12 |
| แบบอย่าง | CF8377 |
| แรงพื้นผิว | 1.0±0.05N |
|---|---|
| กระแสทดสอบสูงสุด | 3a |
| อุปกรณ์หยด | สามารถตั้งค่าช่วงเวลาการหยดได้ตามต้องการ |
| วัสดุกล่องด้านนอก | สแตนเลสขัดเงา. |
| ปริมาตรห้องทดสอบ | 0.5M3 ความลึก x ความกว้าง x ความสูง: 60x 95x 90cm |
| Pendulum energy | 5.5J, 11J, 22J |
|---|---|
| Impact velocity | 3.5m/s |
| Pendulum lift Angle | 160 |
| Energy loss | 5.5J<0.005J, 11J<0.011J, 22J<0.022J |
| Packaging Details | Wooden cases |
| วิธีงอ | รอกสอง/สาม |
|---|---|
| ความเร็วการหลบหนีคือ | 0.33 ม./วินาที และ 0.1 ม./วินาที |
| กระแสทดสอบคือ | 0 ถึง 35A |
| ระยะการเคลื่อนที่ระหว่างรอกทั้งสองคือ | ≥1เมตร |
| ทดสอบแรงดัน | ไฟฟ้ากระแสสลับ220V/380V,50เฮิร์ต |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | OEM, ODM, OBM, การรื้อปรับระบบซอฟต์แวร์ |
| สถานที่เกิด | กวางดง, จีน |
| เลขรุ่น | CF9264 |
| ช่วงการวัดแรงทดสอบ KN | 4%-100%FS |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | OEM, ODM, OBM, การรื้อปรับระบบซอฟต์แวร์ |
| เลขรุ่น | DX8339 |
| มาตรฐาน | กิกะไบต์/ที 12441-2005 |
| คําสําคัญ | การเผาไหม้สารเคลือบสารหน่วงไฟ |
| การควบคุมการไหลของอากาศในห้องเผาไหม้ | 4500 ถึง 5500 ลิตรนาที |
|---|---|
| การควบคุมการไหลของโพรเพน | 3-30L/นาที |
| การควบคุมการไหลของอากาศอัด | 10~100ลิตร/นาที |
| เครื่องวัดความเร็วลม | 0.05 ถึง 5 ม./วินาที |
| เครื่องวัดอุณหภูมิจอแสดงผลดิจิตอล | 0 ถึง 400 ℃ |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | OEM, ODM, OBM, การรื้อปรับระบบซอฟต์แวร์ |
| สถานที่เกิด | กวางดง, จีน |
| เลขรุ่น | CF8493 |
| ระยะอุณหภูมิ | RT+10°C~80°C |