| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | OEM, ODM, การออกแบบซอฟต์แวร์ใหม่ |
| สถานที่เกิด | กวางดง, จีน |
| พลัง | อิเล็กทรอนิกส์ |
| วัสดุทดสอบ | 5 (ชิ้น) |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | OEM, ODM, OBM, การรื้อปรับระบบซอฟต์แวร์ |
| เลขรุ่น | CF8334 |
| พลัง | อิเล็กทรอนิกส์ |
| จับ | 6 กรุ๊ป |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | OEM, ODM, OBM, การรื้อปรับระบบซอฟต์แวร์ |
| สถานที่เกิด | กวางดง, จีน |
| brand name | CHENFENG |
| เลขรุ่น | CF9005 |
| พลัง | 500W |
|---|---|
| ความถูกต้อง | ± 5% |
| ถาดสะสมหยด | ห่างจากชั้นวางตัวอย่าง 300 มม. |
| วงเล็บ | ความสูง 500 มม. |
| ผู้ถือตัวอย่างรังสี | เส้นผ่านศูนย์กลางด้านใน 118 มม., ตาข่ายโลหะ 2.1 * 2.1 มม. |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | OEM, ODM, OBM, การรื้อปรับระบบซอฟต์แวร์ |
| สถานที่เกิด | กวางดง, จีน |
| brand name | CHENGFENG |
| เลขรุ่น | CF8539 |
| ตัวเลือกการวัด | 200kg500kg 1,000kg (1t) 2000kg (2T) 5000kg |
|---|---|
| โหลดความละเอียด | 0.01กก |
| จังหวะสูงสุด | 800มม |
| ทดสอบความเร็ว | 50 ~ 500 มม./นาที |
| ความแม่นยำของความเร็ว | 50 ± 0.5 มม. |
| การควบคุมการฉายรังสีอัตโนมัติ | W/m2@340nm(420nm)(300-400nm) |
|---|---|
| อุณหภูมิกระดานดำ (BPT) | 40-110°C ± 2°C |
| อุณหภูมิมาตรฐานสีดำ (BST) | 40 ถึง 120°C±2°C |
| การควบคุมเวลาการเปลี่ยนแสงและความมืด | สามารถกำหนดรอบเวลาได้อย่างอิสระ |
| แรงดันสเปรย์ | 1.0กก./ซม.² |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | OEM, ODM, OBM, การรื้อปรับระบบซอฟต์แวร์ |
| สถานที่เกิด | กวางดง, จีน |
| Brand name | CHENGFENG |
| เลขรุ่น | CF8348A |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | OEM, ODM, OBM, การรื้อปรับระบบซอฟต์แวร์ |
| สถานที่เกิด | กวางดง, จีน |
| brand name | CHENGFENG |
| เลขรุ่น | CF8436 |
| เลขรุ่น | CF8711 |
|---|---|
| การสลับหน่วย | กิโลกรัม, ปอนด์, ยังไม่มีข้อความ |
| ความถี่ในการสุ่มตัวอย่างข้อมูล | 200 ครั้ง/วินาที |
| ความกว้างของการทดสอบที่มีประสิทธิภาพ | 150มม |
| พื้นที่ยืดกล้ามเนื้อที่มีประสิทธิภาพ | 650 มม./800 มม./1000 มม. |