| แรงดันไฟฟ้าอินพุต | ไฟฟ้ากระแสสลับ 220 โวลต์ |
|---|---|
| แรงดันขาออก | AC 0-20 KV |
| ความจุไฟฟ้า | 1.5เควีเอ |
| วิธีทดสอบ | อาร์คต่อเนื่อง, อาร์คต่อเนื่อง |
| ทดสอบกระแส | ตัวเลือก 10ma-20ma-30ma-40ma |
| เครื่องมือทดสอบ | 3 กลุ่ม |
|---|---|
| อุณหภูมิ | อุณหภูมิห้องถึง 300℃ |
| น้ำหนัก | 50 ก., 100 ก., 200 ก., 500 ก. และ 1,000 ก. อย่างละ 3 อัน |
| มาตราส่วน | มิโตโตโยญี่ปุ่น 0.01/10มม |
| วัสดุกล่องภายใน | เหล็กกล้าไร้สนิม SUS # 304 |
| เวลาทำความร้อน | RT-250°C เป็นเวลา 60 นาที |
|---|---|
| เวลาระบายความร้อน | ใช้เวลาประมาณ 85 นาทีในการทำให้เย็นลงถึง 70°C |
| เวลาฟื้นตัวของผลกระทบ | ผลกระทบที่อุณหภูมิสูง 30 นาทีที่ 150 ℃ |
| อุณหภูมิต่ำ | -10°C ถึง -40°C |
| อุณหภูมิสูง | 50-200 ℃ |
| แหล่งจ่ายไฟ | 220V 50เฮิร์ต |
|---|---|
| รายละเอียดของลูกเหล็ก | (33g, 50g, 64g, 95g, 110g, 134g, 226g) อย่างละ 1 อัน |
| พลัง | 2.5KW |
| ช่วงความสูงของแรงกระแทก | ปรับได้ตั้งแต่ 0 ถึง 2000 มม |
| กล่องควบคุม | ติดตั้งแม่เหล็กไฟฟ้าแบบแยกส่วนได้จากด้านล่าง |
| ความสูงของลูกบอล | ปรับได้ตั้งแต่ 0 ถึง 1500 มม |
|---|---|
| โหมดการควบคุมการปล่อยลูกบอล | การควบคุมแม่เหล็กไฟฟ้ากระแสตรง |
| น้ำหนักลูกเหล็ก | 110, 200, 225, 535, 360, 1040, 2260ก. |
| แหล่งจ่ายไฟ | 220V, 50Hz |
| น้ำหนักเครื่อง | ประมาณ 25 กิโลกรัม |
| โหลดระดับการสลายตัว | 1/100,000 |
|---|---|
| ความแม่นยำในการโหลด | ≤0.5% |
| ความเร็วในการทดสอบ | 0.1-500 มม./นาที (สามารถตั้งค่าโดยพลการบนคอมพิวเตอร์) |
| จังหวะทดสอบ | 400, 500 (สามารถเพิ่มได้ตามความต้องการของลูกค้า) |
| ความกว้างของการทดสอบ | 40 ซม. (สามารถขยายได้ตามความต้องการของลูกค้า) |
| แรงดันไฟฟ้า (V) | 220±20% |
|---|---|
| กระแสสูงสุด | 5a |
| พลัง | 1.5kW |
| ตัวเลือกความจุ | 2,5,10,20,50,100,200 กก |
| ความแม่นยำในการวัดแรงคือ | ภายใน± 0.5% ของค่าที่ระบุ |
| ตัวเลือกการวัด | 200กก., 500กก., 1,000กก. (1T), 2000กก. (2T), 5,000กก. (5T) |
|---|---|
| ความละเอียดโหลด | 0.01kg |
| ระยะชักสูงสุด (รวมฟิกซ์เจอร์) | 800 มม. |
| ความเร็วในการทดสอบ | 50~500มม./นาที (ปรับได้) |
| ความแม่นยำความเร็ว | 50 ± 0.5 มม., 500 ± 1.0 มม |
| ส่งผลกระทบต่อพลังงาน | 0.5, 1.0, 2.0, 4.0, 5.0J |
|---|---|
| ความเร็วกระแทก | 2.9 ม./วินาที |
| มุมก่อนยกลูกตุ้ม | 150 องศา |
| มูลค่าการสำเร็จการศึกษา | 1%เอฟเอส(เจ) |
| รัศมีมุมวงกลมของใบมีดกระแทก | R2มม |
| เวลา | สามารถตั้งค่าได้ตั้งแต่ 0 ถึง 999 ชั่วโมงโดยพลการ |
|---|---|
| ตัวควบคุมอุณหภูมิตัวควบคุมอุณหภูมิ | พร้อมการตั้งค่า PID |
| ความผันผวนของอุณหภูมิ | ±0.5℃ |
| ความสม่ำเสมอของอุณหภูมิ | ± 2.5 ℃ |
| ช่วงอุณหภูมิ | อุณหภูมิห้องถึง 200°C หรือห้อง |