| Điện áp đầu vào | điện xoay chiều 220 v |
|---|---|
| Điện áp đầu ra | AC 0-20 KV |
| Dung lượng điện | 1,5 kVa |
| Phương pháp kiểm tra | vòng cung không liên tục, vòng cung liên tục |
| Kiểm tra dòng điện | 10MA-20MA-30MA-40MA tùy chọn |
| Thiết bị kiểm tra | 3 nhóm |
|---|---|
| Nhiệt độ | nhiệt độ phòng đến 300 ℃ |
| trọng lượng | ba loại 50g, 100g, 200g, 500g và 1000g |
| Tỉ lệ | Mitotoyo Nhật Bản 0.01/10mm |
| Chất liệu hộp bên trong | thép không gỉ SUS#304 |
| Thời gian gia nhiệt | RT-250oC trong 60 phút |
|---|---|
| Thời gian làm mát | Mất khoảng 85 phút để hạ nhiệt xuống 70oC |
| Thời gian phục hồi tác động | 30 phút tác động ở nhiệt độ cao ở 150oC |
| Nhiệt độ thấp | -10oC đến -40oC |
| nhiệt độ cao | 50-200 ℃ |
| Nguồn điện | 220V 50HZ |
|---|---|
| Thông số kỹ thuật của quả bóng thép | (33g, 50g, 64g, 95g, 110g, 134g, 226g) mỗi loại 1 cái |
| Quyền lực | 2,5KW |
| Phạm vi chiều cao tác động | Có thể điều chỉnh từ 0 đến 2000MM |
| Hộp điều khiển | Nam châm điện có thể tách rời được lắp đặt từ phía dưới. |
| Độ cao rơi của quả bóng | điều chỉnh từ 0 đến 1500mm |
|---|---|
| Chế độ điều khiển thả bóng | Điều khiển điện từ DC |
| Trọng lượng quả bóng thép | 110, 200, 225, 535, 360, 1040, 2260g |
| Nguồn điện | 220v, 50Hz |
| Trọng lượng máy | Khoảng 25 kg |
| Mức độ phân hủy tải | 1/100.000 |
|---|---|
| Tải độ chính xác | ≤0,5% |
| Tốc độ kiểm tra | 0,1-500mm/phút (có thể đặt tùy ý trên máy tính) |
| Hành trình kiểm tra | 400, 500 (có thể tăng theo yêu cầu của khách hàng) |
| Chiều rộng kiểm tra | 40 cm (có thể mở rộng theo yêu cầu của khách hàng) |
| Điện áp nguồn (V) | 220±20% |
|---|---|
| Dòng điện tối đa | 5A |
| Quyền lực | 1,5kW |
| Tùy chọn công suất | 2,5,10,20,50,100,200 kg |
| Độ chính xác của phép đo lực là | Trong phạm vi ± 0,5% giá trị được chỉ định |
| Tùy chọn đo lường | 200kg, 500kg, 1000kg (1T), 2000kg (2T), 5000kg (5T) |
|---|---|
| Độ phân giải tải | 0,01kg |
| Hành trình tối đa (bao gồm cả vật cố định) | 800mm |
| Tốc độ kiểm tra | 50~500mm/phút(có thể điều chỉnh) |
| Độ chính xác tốc độ | 50 ± 0,5mm, 500 ± 1,0mm |
| Năng lượng tác động | 0,5, 1,0, 2,0, 4,0, 5,0J |
|---|---|
| Vận tốc va chạm | 2,9m/giây |
| Góc nâng trước con lắc | 150 độ |
| Giá trị tốt nghiệp | 1%FS(J) |
| Bán kính góc tròn lưỡi tác động | R2mm |
| Thời gian | 0 đến 999 giờ có thể được đặt tùy ý |
|---|---|
| Bộ điều khiển nhiệt độBộ điều khiển nhiệt độ | với thiết lập PID |
| Biến động nhiệt độ | ± 0,5oC |
| Độ đồng đều nhiệt độ | ± 2,5oC |
| Phạm vi nhiệt độ | Nhiệt độ phòng đến 200oC hoặc phòng |