| Bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, Kỹ thuật lại phần mềm |
| Địa điểm xuất xứ | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Sức mạnh | điện tử |
| Tài liệu kiểm tra | 5 (phần) |
| Bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM, Tái cấu trúc phần mềm |
| Số mẫu | CF8334 |
| Sức mạnh | điện tử |
| tay cầm | 6group |
| Bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM, Tái cấu trúc phần mềm |
| Địa điểm xuất xứ | Quảng Đông, Trung Quốc |
| brand name | CHENFENG |
| Số mẫu | CF9005 |
| Sức mạnh | 500W |
|---|---|
| Độ chính xác | ± 5% |
| Khay thu thập giọt | Cách giá mẫu 300mm |
| dấu ngoặc | Chiều cao 500mm |
| Giá đỡ mẫu bức xạ | Đường kính bên trong 118mm, lưới kim loại 2.1 * 2.1mm |
| Bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM, Tái cấu trúc phần mềm |
| Địa điểm xuất xứ | Quảng Đông, Trung Quốc |
| brand name | CHENGFENG |
| Số mẫu | CF8539 |
| Tùy chọn đo lường | 200kg500kg 1000kg (1T) 2000kg (2T) 5000kg |
|---|---|
| độ phân giải tải | 0,01kg |
| đột quỵ tối đa | 800mm |
| Bài kiểm tra tốc độ | 50 ~ 500mm/phút |
| độ chính xác tốc độ | 50 ± 0,5mm |
| Điều khiển tự động bức xạ | W/m2@340nm(420nm)(300-400nm) |
|---|---|
| Nhiệt độ bảng đen (BPT) | 40-110oC ± 2oC |
| Nhiệt độ tiêu chuẩn đen (BST) | 40 đến 120oC±2oC |
| Kiểm soát thời gian chuyển tiếp sáng và tối | Thời gian chu kỳ có thể được thiết lập tự do |
| Áp suất phun | 1,0kgf/cm2 |
| Bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM, Tái cấu trúc phần mềm |
| Địa điểm xuất xứ | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Brand name | CHENGFENG |
| Số mẫu | CF8348A |
| Bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM, Tái cấu trúc phần mềm |
| Địa điểm xuất xứ | Quảng Đông, Trung Quốc |
| brand name | CHENGFENG |
| Số mẫu | CF8436 |
| Số mẫu | CF8711 |
|---|---|
| chuyển đổi đơn vị | Kg,lb,N |
| Tần suất lấy mẫu dữ liệu | 200 lần/giây |
| Chiều rộng kiểm tra hiệu quả | 150mm |
| Không gian trải dài hiệu quả | 650mm/800mm/1000mm |