| Đường dây nóng | Một chiếc nhẫn có đường kính 4,0mm được làm bằng dây niken/crom |
|---|---|
| Thiết bị đo nhiệt độ | Cặp nhiệt điện dây bọc thép 0,5mm, có khả năng chịu được nhiệt độ cao 1050oC |
| Dòng nóng | Khi nhiệt độ là 960oC, dòng điện nằm trong khoảng từ 120 đến 150A |
| Lực tác dụng vào thử nghiệm | 0,8 đến 1,2N và độ sâu vết lõm phải được giới hạn ở mức tối thiểu 7mm |
| Chất liệu hộp bên ngoài | Thép không gỉ tráng gương. |
| Chiều dài kéo dài tối đa | 280mm |
|---|---|
| Tốc độ kéo dài | 20-30mm/phút |
| Kiểu kẹp | Không tự thắt chặt |
| Độ chính xác kéo dài | ± 1% |
| Nghị quyết | 0,1% |
| Hẹn giờ Độ phân giải | 0,1S, sai số không quá 1s/h |
|---|---|
| Đồng hồ đo lưu lượng nhiên liệu | Có thể điều chỉnh từ 35 đến 350L/H, độ chính xác điều khiển ±2L/h |
| Độ chính xác kiểm soát mức tiêu thụ nhiên liệu | 565±2g/50min |
| Điện áp cung cấp điện | Hệ thống năm dây ba pha AC380V 50Hz; |
| Tiêu thụ năng lượng | 4.01KW |
| Áp lực làm việc tối đa | 2,5MPa |
|---|---|
| Áp suất nổ an toàn | 2,7 đến 3Mpa |
| Năng lượng nóng | 2300W |
| Phạm vi tự kiểm soát nhiệt độ | Nhiệt độ phòng đến 200oC |
| Âm lượng | 4000cm³ |
| Áp lực làm việc tối đa | 2,5MPa |
|---|---|
| Áp suất nổ an toàn | 2,7 đến 3Mpa |
| Công suất sưởi | 2300W |
| Phạm vi tự kiểm soát nhiệt độ | Nhiệt độ phòng đến 200oC |
| Độ lệch nhiệt độ | ± 0,5oC |
| Bán kính vòng phun nước | 400mm |
|---|---|
| Khoảng cách khẩu độ | 50mm |
| Khẩu độ phun nước | Φ0,1mm |
| Đường kính ống xoay | 16mm |
| Số lần mở | 25 |
| Density Precision | 0.0001 G/cm3 / 0.001 G/cm3 |
|---|---|
| Machine Volume | 30*20*80cm |
| Maximum Comsuption | < 600W |
| Chromatography Type | Gas Chromatography |
| Temperature Uniformity | ± 0.5 ℃ |
| Load Resolution | 1/10,000 |
|---|---|
| Plastic Testing Equipment | Carbon Black Content Tester |
| Temperature Uniformity | ± 0.5 ℃ |
| Paramters | Extrusion Hole 1=2.095±0.005mm |
| Himidity Range | ≥95%R.H |
| Test Time | 6 Hours |
|---|---|
| Chromatography Type | Gas Chromatography |
| Transport Package | Wooden Package |
| Load Resolution | 1/10,000 |
| Testing Range | 0.01~0.99 |
| Bảo hành | 1-5 năm |
|---|---|
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM, Tái cấu trúc phần mềm |
| Địa điểm xuất xứ | Quảng Đông, Trung Quốc |
| brand name | DAXIAN |
| Sức mạnh | 6000w |