| สายร้อน | แหวนที่มีเส้นผ่านศูนย์กลาง 4.0 มม. ทำจากลวดนิกเกิล/โครเมียม |
|---|---|
| อุปกรณ์วัดอุณหภูมิ | เทอร์โมคัปเปิ้ลลวดละเอียดหุ้มเกราะ 0.5 มม. สามารถทนต่ออุณหภูมิสูงถึง 1,050 ℃ |
| กระแสไฟฟ้าร้อน | เมื่ออุณหภูมิอยู่ที่ 960°C กระแสไฟฟ้าจะอยู่ระหว่าง 120 ถึง 150A |
| แรงที่ใช้ทดสอบ | 0.8 ถึง 1.2N และความลึกของการเยื้องควรจำกัดไว้อย่างน้อย 7 มม |
| วัสดุกล่องด้านนอก | สแตนเลสขัดเงา. |
| ความยาวยืดสูงสุด | 280 มม. |
|---|---|
| ความเร็วในการยืด | 20-30มม./นาที |
| ประเภทเชย | ไม่กระชับตัวเอง |
| ความแม่นยำในการยืดตัว | ± 1% |
| ปณิธาน | 0.1% |
| ตัวจับเวลา ความละเอียด | 0.1S ข้อผิดพลาดไม่เกิน 1s/h |
|---|---|
| เครื่องวัดการไหลของน้ำมันเชื้อเพลิง | ปรับได้ตั้งแต่ 35 ถึง 350L/H ควบคุมความแม่นยำ ±2L/h |
| ความแม่นยำในการควบคุมการสิ้นเปลืองน้ำมันเชื้อเพลิง | 565 ± 2 กรัม/50 นาที |
| แรงดันไฟเลี้ยง | AC380V 50Hz ระบบห้าสายสามเฟส; |
| การใช้พลังงาน | 4.01KW |
| แรงกดดันสูงสุดในการทำงาน | 2.5mpa |
|---|---|
| แรงดันระเบิดที่ปลอดภัย | 2.7 ถึง 3Mpa |
| พลังฮีตเตอร์ | 2300W |
| ช่วงการควบคุมอุณหภูมิด้วยตนเอง | อุณหภูมิห้องถึง 200 ℃ |
| ปริมาณ | 4000 ซม. ³ |
| แรงกดดันการทำงานสูงสุด | 2.5mpa |
|---|---|
| แรงดันระเบิดที่ปลอดภัย | 2.7 ถึง 3Mpa |
| กำลังเครื่องทำความร้อน | 2300W |
| ช่วงการควบคุมอุณหภูมิด้วยตนเอง | อุณหภูมิห้องถึง 200 ℃ |
| อุณหภูมิเบี่ยงเบน | ±0.5℃ |
| รัศมีของวงแหวนฉีดน้ำ | 400มม |
|---|---|
| ระยะห่างของรูรับแสง | 50มม |
| รูรับแสงสเปรย์น้ำ | Φ0.1มม |
| เส้นผ่านศูนย์กลางท่อสวิง | φ16mm |
| จำนวนช่องเปิด | 25 |
| Density Precision | 0.0001 G/cm3 / 0.001 G/cm3 |
|---|---|
| Machine Volume | 30*20*80cm |
| Maximum Comsuption | < 600W |
| Chromatography Type | Gas Chromatography |
| Temperature Uniformity | ± 0.5 ℃ |
| Load Resolution | 1/10,000 |
|---|---|
| Plastic Testing Equipment | Carbon Black Content Tester |
| Temperature Uniformity | ± 0.5 ℃ |
| Paramters | Extrusion Hole 1=2.095±0.005mm |
| Himidity Range | ≥95%R.H |
| Test Time | 6 Hours |
|---|---|
| Chromatography Type | Gas Chromatography |
| Transport Package | Wooden Package |
| Load Resolution | 1/10,000 |
| Testing Range | 0.01~0.99 |
| การรับประกัน | 1-5 ปี |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | OEM, ODM, OBM, การรื้อปรับระบบซอฟต์แวร์ |
| สถานที่เกิด | กวางดง, จีน |
| brand name | DAXIAN |
| พลัง | 6000W |