| ซอฟต์แวร์ควบคุมขั้นสูง | ภายใต้ระบบปฏิบัติการ Windows XP ซอฟต์แวร์ควบคุมกราฟิกความละเอียดสูงช่วยให้สามารถตั้งค่าความเร็ว การต |
|---|---|
| ชื่อการทดสอบที่ปรับแต่งได้ | ชื่อของการทดสอบการทดสอบวัสดุสามารถปรับเปลี่ยนได้อย่างอิสระตามความต้องการของผู้ใช้ |
| ฟังก์ชั่นการเล่นซ้ำและการสาธิต | รองรับการเล่นซ้ำข้อมูลการทดสอบ เพิ่มหรือลบผลการทดสอบ ซึ่งสะดวกสำหรับบุคลากรทางธุรกิจในการแสดงให้ลูกค |
| โปรแกรมทดสอบที่หลากหลาย | พร้อมโปรแกรมทดสอบมาตรฐานมากมาย |
| ฟังก์ชั่นการเล่นซ้ำและการสาธิต | รองรับการเล่นซ้ำข้อมูลการทดสอบ เพิ่มหรือลบผลการทดสอบ ซึ่งสะดวกสำหรับบุคลากรทางธุรกิจในการแสดงให้ลูกค |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | OEM, ODM, OBM, การรื้อปรับระบบซอฟต์แวร์ |
| สถานที่เกิด | กวางดง, จีน |
| ระยะอุณหภูมิ | -40~150℃ |
| ระยะความชื้น | 20%~ 98%RH |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | OEM, ODM, OBM, การรื้อปรับระบบซอฟต์แวร์ |
| สถานที่เกิด | กวางดง, จีน |
| เลขรุ่น | CF9264 |
| ช่วงการวัดแรงทดสอบ KN | 4%-100%FS |
| ช่วงอุณหภูมิ | -40 ถึง 150 ℃ |
|---|---|
| ความเสถียรในการควบคุมอุณหภูมิ | 0.5 ℃ |
| อุณหภูมิเบี่ยงเบน | 2.0 ℃ |
| อัตราการเปลี่ยนแปลงอุณหภูมิ | เฉลี่ย 1.5°C/นาที (-40 ถึง +150°C) |
| ระยะความชื้น | 20% ถึง 98% RH |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| เลขรุ่น | CF7183 |
| พลัง | อิเล็กทรอนิกส์ |
| ความจุสูงสุด | เลือกจากภายใน 5,000,10000 กิโลกรัม |
| ระดับความแม่นยำ | ระดับ 0.5 |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | OEM, ODM, OBM, การรื้อปรับระบบซอฟต์แวร์ |
| สถานที่เกิด | กวางดง, จีน |
| เลขรุ่น | CF9182 |
| มาตรฐาน | IEC 61215, IEC 61730-2004, IEC 61345 |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กำหนดเอง | OEM, ODM, OBM, การรื้อระบบซอฟต์แวร์ |
| แหล่งกำเนิด | กวางตุ้ง, จีน |
| คำสำคัญ | แรงดึงแรงดึง + อุปกรณ์ทดสอบการยืดตัว |
| แหล่งจ่ายไฟ | AC220V 50Hz |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กำหนดเอง | OEM, ODM, OBM, การรื้อระบบซอฟต์แวร์ |
| สถานที่กำเนิด | กวางตุ้ง, จีน |
| ชื่อสินค้า | เครื่องทดสอบความแข็งแรงแรงดึงสำหรับหูฟังหน้ากาก |
| คำสำคัญ | เครื่องทดสอบความแข็งแรงแรงดึงสำหรับหูฟังหน้ากาก |
| แรงดันไฟฟ้า | 220V |
|---|---|
| ขนาดกล่องด้านใน | 900*600*400 มม. |
| ขนาดกล่องด้านนอก | 1410*880*1180 มม. |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | เฟสเดี่ยว 220V 2KW 50H |
| ห้องปฏิบัติการ | 35 ℃± 1 ℃ความผันผวน≤± 0.5 ℃ความสม่ำเสมอ≤2℃ |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | OEM, ODM, OBM, การรื้อปรับระบบซอฟต์แวร์ |
| สถานที่เกิด | กวางดง, จีน |
| brand name | DAXIAN |
| เลขรุ่น | DX8427 |