| Phần mềm điều khiển nâng cao | Trong hệ điều hành Windows XP, phần mềm điều khiển đồ họa có độ phân giải cao cho phép cài đặt tốc đ |
|---|---|
| Tên thử nghiệm có thể tùy chỉnh | Tên của các thử nghiệm kiểm tra vật liệu có thể được sửa đổi tự do theo nhu cầu của người dùng. |
| Chức năng phát lại và trình diễn | Hỗ trợ phát lại dữ liệu thử nghiệm, thêm hoặc xóa kết quả thử nghiệm, thuận tiện cho nhân viên kinh |
| Chương trình thử nghiệm phong phú | Được trang bị hàng tá chương trình kiểm tra tiêu chuẩn. |
| Chức năng phát lại và trình diễn | Hỗ trợ phát lại dữ liệu thử nghiệm, thêm hoặc xóa kết quả thử nghiệm, thuận tiện cho nhân viên kinh |
| Bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM, Tái cấu trúc phần mềm |
| Địa điểm xuất xứ | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Phạm vi nhiệt độ | -40~150℃ |
| Phạm vi độ ẩm | 20%~ 98%rh. |
| Bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM, Tái cấu trúc phần mềm |
| Địa điểm xuất xứ | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Số mẫu | CF9264 |
| Dải đo lực kiểm tra KN | 4%-100%FS |
| Phạm vi nhiệt độ | -40 đến 150 |
|---|---|
| Tính ổn định kiểm soát nhiệt độ | 0,5 ℃ |
| Độ lệch nhiệt độ | 2,0 ℃ |
| Tốc độ thay đổi nhiệt độ | Trung bình 1,5oC/phút (-40 đến +150oC) |
| Phạm vi độ ẩm | 20% đến 98% rh |
| Bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Số mẫu | CF7183 |
| Sức mạnh | điện tử |
| Trọng lượng tối đa | Chọn trong vòng 5000.10000 kg |
| Lớp chính xác | Cấp 0,5 |
| Bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM, Tái cấu trúc phần mềm |
| Địa điểm xuất xứ | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Số mẫu | CF9182 |
| Tiêu chuẩn | IEC 61215, IEC 61730-2004, IEC 61345 |
| Bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM, Tái cấu trúc phần mềm |
| Nơi xuất xứ | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Từ khóa | Dây dẫn kéo dài + thiết bị kiểm tra độ giãn dài |
| Nguồn điện | AC220V 50Hz |
| Bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM, Tái cấu trúc phần mềm |
| Nơi xuất xứ | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Tên sản phẩm | Máy kiểm tra độ bền kéo cho tai nghe mặt nạ |
| Từ khóa | Máy kiểm tra độ bền kéo cho tai nghe mặt nạ |
| Điện áp | 220V |
|---|---|
| Kích thước hộp bên trong | 900*600*400mm |
| Kích thước hộp bên ngoài | 1410*880*1180mm |
| Nguồn điện | Đơn 220V 2kW 50h |
| Phòng thí nghiệm | 35 ℃ ± 1 ℃ dao động ± 0,5 ℃ tính đồng nhất ≤2 ℃ |
| Bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM, Tái cấu trúc phần mềm |
| Địa điểm xuất xứ | Quảng Đông, Trung Quốc |
| brand name | DAXIAN |
| Số mẫu | DX8427 |