| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM, Tái cấu trúc phần mềm |
|---|---|
| Địa điểm xuất xứ | Quảng Đông, Trung Quốc |
| brand name | DAXIAN |
| Sức mạnh | 2KW |
| Độ chính xác | ≤ 5% |
| Bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM, Tái cấu trúc phần mềm |
| Địa điểm xuất xứ | Quảng Đông, Trung Quốc |
| brand name | DAXIAN |
| Sức mạnh | điện tử, điện tử |
| Bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM, Tái cấu trúc phần mềm |
| Địa điểm xuất xứ | Quảng Đông, Trung Quốc |
| brand name | DAXIAN |
| Sức mạnh | 120w |
| Bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM, Tái cấu trúc phần mềm |
| Địa điểm xuất xứ | Quảng Đông, Trung Quốc |
| brand name | CHENGFENG |
| Chức năng | Đối với lực lượng chèn và kiểm tra lực kéo ra |
| Bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM, Tái cấu trúc phần mềm |
| Địa điểm xuất xứ | Quảng Đông, Trung Quốc |
| brand name | CHENGFENG |
| Số mẫu | CF8327 |
| Trọng lượng | 125kg |
|---|---|
| Cấu trúc | 60mm*36mm*175mm |
| Bảo hành | 1 năm |
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM, Tái cấu trúc phần mềm |
| Sức mạnh | điện tử |
| Bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM, Tái cấu trúc phần mềm |
| Số mẫu | CF8362 |
| Sức mạnh | điện tử |
| Kích thước phòng thí nghiệm đốt cháy | L3000 W3000 H2400 (mm) |
| Bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM, Tái cấu trúc phần mềm |
| Độ chính xác | 2% |
| Điện áp | 220v |
| Thời gian | 0-999 giờ có thể được đặt tùy ý |
| Bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Số mẫu | CF8382 |
| Ứng dụng | của ngành công nghiệp dây và cáp |
| không gian hiệu quả | 2,4m (dài) * 1m (rộng) * 1,8m (cao) |
| Kích thước | 2,4m (dài) * 1m (rộng) * 2,5m (cao) |
| Phần mềm điều khiển nâng cao | Trong hệ điều hành Windows XP, phần mềm điều khiển đồ họa có độ phân giải cao cho phép cài đặt tốc đ |
|---|---|
| Tên thử nghiệm có thể tùy chỉnh | Tên của các thử nghiệm kiểm tra vật liệu có thể được sửa đổi tự do theo nhu cầu của người dùng. |
| Chức năng phát lại và trình diễn | Hỗ trợ phát lại dữ liệu thử nghiệm, thêm hoặc xóa kết quả thử nghiệm, thuận tiện cho nhân viên kinh |
| Chương trình thử nghiệm phong phú | Được trang bị hàng tá chương trình kiểm tra tiêu chuẩn. |
| Chức năng phát lại và trình diễn | Hỗ trợ phát lại dữ liệu thử nghiệm, thêm hoặc xóa kết quả thử nghiệm, thuận tiện cho nhân viên kinh |