| Nguồn khí đốt | Khí propan và khí hóa lỏng có độ tinh khiết trên 95% (do người sử dụng cung cấp) |
|---|---|
| Tốc độ dòng khí | 0-100L/phút, độ chính xác đo 2,5 |
| tốc độ dòng khí | 0 đến 50m³/phút, độ chính xác đo ≤±0,5m³/phút |
| Dung tích bình gas | ≥50kg × 6 |
| Đầu dò khe hở | Được sản xuất theo tiêu chuẩn GB/T9978.1 |
| Bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM, Tái cấu trúc phần mềm |
| điện áp làm việc | AC 380V ± 10% 50nz |
| Công suất bể xăng | ≥ 50kg × 6 |
| lò đứng | L3.2m × W2.2m × H4.0m |
| Quyền lực | 60-80kw |
|---|---|
| Sự chính xác | 5% |
| Điện áp | 220V |
| Phạm vi đo áp suất lò | 0-100Pa |
| Quyền lực | AC220, quạt tăng áp suất cao nhiệt độ cao 0,3kW |
| Bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM, Tái cấu trúc phần mềm |
| Tiêu chuẩn | NFPA 266 ISO 9705 |
| Điện áp | 380V ± 10% 50nz |
| Nhiệt độ phản tác dụng mẫu | ±4°C |
| Bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM, Tái cấu trúc phần mềm |
| Địa điểm xuất xứ | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Sức mạnh | 6kw |
| Ứng dụng | Thử nghiệm chống cháy của các thành phần xây dựng |
| Tốc độ dòng khí | 0-100L/phút, độ chính xác đo 2,5 |
|---|---|
| tốc độ dòng khí | 0-50m ³ /phút, độ chính xác đo ≤±0,5m ³ /phút. |
| Dung tích bình gas | ≥50kg × 6 |
| Thiết bị đo tải | Nên thêm ±2,5% giá trị tải |
| Phạm vi đo áp suất lò | 0 đến 100pa |
| Khối lượng giá mẫu | 15g+1g |
|---|---|
| Ổn áp | 2KVA, độ ổn định điện áp ≤±1% |
| Nhiệt kế | 0 đến 1000±2% |
| Phạm vi thời gian | 0 đến 99 giờ, độ chính xác ±1 giây |
| Điện áp cung cấp điện | AC220V±10%, 50Hz, dòng điện 10A |
| Bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM, Tái cấu trúc phần mềm |
| Tên | CF8602 TÁC ĐỘNG NHIỆT |
| tiêu chuẩn | ISO871-2006 GB4610-2008 |
| Cân nặng | 15kg |
| Bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM, Tái cấu trúc phần mềm |
| Địa điểm xuất xứ | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Số mẫu | CF8788 |
| Tiêu chuẩn | ASTME 84, UL910, NFPA262 |
| Khối lượng giá mẫu | 15g+1g |
|---|---|
| Cặp nhiệt điện | Bọc thép niken-crom cách điện 3 mm |
| Độ ổn định điện áp | ≤ ± 1% |
| Nhiệt kế | 0-1000±2% |
| Phạm vi thời gian | 0 đến 99 giờ |