| Bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Số mẫu | CF8363 |
| Tiêu chuẩn | SAEJ1128-2000 |
| Mô hình | DX8363 |
| Trọng lượng | 100kg |
| . Ứng dụng | Được thiết kế để thử nghiệm các dây dẫn kim loại khác nhau (ví dụ: dây đồng và nhôm), có khả năng đá |
|---|---|
| Phạm vi thử nghiệm | Khả năng tải tùy chọn từ 10kg đến 100kg đáp ứng các yêu cầu thử nghiệm đa dạng. |
| Nghị quyết | Độ phân giải lực chính xác đến 0,01kg, đảm bảo đo chính xác những thay đổi lực tinh vi. |
| 4. Tùy chọn nét vẽ | Hành trình tối đa (không bao gồm các thiết bị cố định) là 150mm, có sẵn các cấu hình 250mm hoặc 500m |
| Hệ thống hiển thị | Được trang bị màn hình ống kỹ thuật số 15mm × 85mm; nó hỗ trợ chức năng giữ đỉnh để đọc lực kéo và h |
| Độ chính xác của ampe kế | ±1% |
|---|---|
| Tỷ lệ kiểm tra | Có thể đặt trước 1 ~ 30 lần / phút |
| Tải hiện tại | 0-25A |
| Phạm vi đo | 0,01-10 mm |
| Tốc độ lấy mẫu | 25MHz |
| Khả năng chịu tải tối đa | tải trọng tối đa 50kg |
|---|---|
| Áp suất nạp | 0,1 đến 0,2 Mpa |
| Máy trạm | 1 |
| Nguồn điện | 220V, 50HZ, 0,5kw |
| Chiều cao tác động rung | 0-15mm (có thể điều chỉnh) |
| Nhiệt độ | 15-35℃ |
|---|---|
| Độ ẩm tương đối | không quá 85%RH |
| Áp suất khí quyển | 86-106Mpa |
| Điện áp điện môi | AC 220V |
| Công suất phản kháng | 3kw |
| Nhiệt độ hộp | RT+10 đến 50°C |
|---|---|
| Độ ẩm tương đối bên trong hộp | 45%~75%RH |
| Đường kính dây danh nghĩa của lưới | 50 m |
| Khoảng cách danh nghĩa giữa các dòng; | Không quá 70 m |
| Hàm lượng bụi bên trong hộp là | 2Kg/m³ |
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM, Tái cấu trúc phần mềm |
|---|---|
| Địa điểm xuất xứ | Quảng Đông, Trung Quốc |
| brand name | DAXIAN |
| Sức mạnh | 2KW |
| Độ chính xác | ≤ 5% |
| Tên sản phẩm | Máy thử nghiệm nén hộp |
|---|---|
| Nguồn điện | 220V 50HZ |
| Cân nặng | 650kg |
| Nhiệt độ hoạt động | 25 |
| Dung tích | 0~1T |
| Tên sản phẩm | Máy thử nghiệm nén hộp |
|---|---|
| Chức năng | Đối với kiểm tra hiệu suất cường độ nén của hộp sóng |
| Ứng dụng | Nhiều hộp nếp gấp |
| Trọng lượng | 650kg |
| Từ khóa | Máy thử nghiệm nén hộp |
| Phạm vi nhiệt độ | -40 đến 150 |
|---|---|
| Tính ổn định kiểm soát nhiệt độ | 0,5 ℃ |
| Độ lệch nhiệt độ | 2,0 ℃ |
| Tốc độ thay đổi nhiệt độ | Trung bình 1,5oC/phút (-40 đến +150oC) |
| Phạm vi độ ẩm | 20% đến 98% rh |