| Bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM, Tái cấu trúc phần mềm |
| Địa điểm xuất xứ | Quảng Đông, Trung Quốc |
| brand name | CHENGFENG |
| Số mẫu | CF8785 |
| Mục đích & Tuân thủ | Kiểm tra độ bền nén của thùng carton đóng gói, mô phỏng áp suất xếp chồng trong quá trình hậu cần, t |
|---|---|
| Tải & Độ chính xác | Công suất 2 tấn tiêu chuẩn (5 tấn tùy chọn), với độ phân giải 1/50.000 và độ chính xác ±1% cho dữ li |
| Phòng thử nghiệm có thể tùy chỉnh | Không gian tiêu chuẩn 1200×1200×1000mm, với buồng 1500×1500×1800mm tùy chọn cho các gói hàng cỡ lớn. |
| Tốc độ kiểm tra có thể điều chỉnh | Phạm vi tốc độ 0,001~200mm/phút, hỗ trợ nhiều chế độ kiểm tra cho các tiêu chuẩn và ứng dụng khác nh |
| Kết cấu & Lắp đặt | Kích thước thiết bị chính 195×120×198cm, trọng lượng 1238kg, có khung chịu lực ổn định mang lại độ c |
| Mức độ phân hủy tải | 1/100.000 |
|---|---|
| Tải độ chính xác | ≤0,5% |
| Tốc độ kiểm tra | 0,1-500mm/phút (có thể đặt tùy ý trên máy tính) |
| Hành trình kiểm tra | 400, 500 (có thể tăng theo yêu cầu của khách hàng) |
| Chiều rộng kiểm tra | 40 cm (có thể mở rộng theo yêu cầu của khách hàng) |
| Nguồn nhiệt | Đầu đốt gas ống dài 610mm. |
|---|---|
| Đo nhiệt độ | Nhiệt kế bọc thép đường kính 2 mm |
| Kiểm tra nhiệt độ và thời gian ngọn lửa | 650 ± 40 ° C-3 giờ/750 ± 40 ° C-3 giờ 950 ± 40 ° C-3 giờ/950 ± 40 ° C-20 phút |
| Vật mẫu | Không ít hơn 1200mm |
| Điện áp thử nghiệm | 200~1000V (có thể điều chỉnh) |
| Phạm vi điều chỉnh nhiệt độ | RT + 5oC đến 60oC |
|---|---|
| Đường kính dây tiêu chuẩn của lưới kim loại | 50 m |
| Tốc độ gió | ≥ 7,5/s |
| . Đường kính dây tiêu chuẩn của màn hình buồng thử nghiệm | 75 đến 100 μm |
| Tiêu thụ bụi | 2kg đến 4kg mỗi 3 |
| Kích thước làm việc | 600*600*600 W*H*D (mm) |
|---|---|
| Kích thước hộp bên ngoài xấp xỉ | 1450*1650*1200mm |
| Đường kính vòng phun nước | 400mm |
| Đường kính ống | φ16mm |
| Đường kính lỗ phun | φ 0,8mm |
| Phạm vi nhiệt độ | RT+10oC đến 50oC |
|---|---|
| Phạm vi độ ẩm | >95%RH (Giá trị độ ẩm thực tế trong buồng làm việc) |
| Độ đồng đều nhiệt độ | ≤2℃ |
| Biến động nhiệt độ | ± 0,5oC |
| Phương pháp tạo khí | Phương pháp xi lanh |
| Số mẫu | HT-CJ-150L |
|---|---|
| Tiêu chuẩn | GB/T2423.1-2001, GJB150.5-86, IEC68-2-14 |
| Kích thước bên trong | Chiều rộng 600 * Chiều cao 500 * Độ sâu 500mm |
| Kích thước bên ngoài (khoảng.) | Chiều rộng 1850 * Chiều cao 2150 * Độ sâu 1550mm |
| Phạm vi nhiệt độ tác động | -40°C~150°C |
| Kích thước bên trong | W500 * H500 * D400mm |
|---|---|
| Kích thước | W780 * H1600 * D1450mm (Dựa trên kích thước giao hàng thực tế) |
| Các yêu cầu về nguồn điện | AC220V±10%V,50±1Hz,Ba dây một pha |
| Công suất lắp đặt tối đa | 4KW, 5,5KW |
| Phạm vi nhiệt độ | RT (nhiệt độ phòng+15oC)~+150oC (không có máy nén)、 -40oC đến +150oC |
| warranty | 1 YEAR |
|---|---|
| customized support | OEM, ODM, OBM, Software reengineering |
| place of origin | Guangdong, China |
| model number | CF8685 |
| power | Electronic |