| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | OEM, ODM, OBM, การรื้อปรับระบบซอฟต์แวร์ |
|---|---|
| สถานที่เกิด | กวางดง, จีน |
| brand name | DAXIAN |
| พลัง | 2KW |
| ความถูกต้อง | ≤ 5% |
| เลขรุ่น | CF7173 |
|---|---|
| ชื่อสินค้า | เครื่องทดสอบสายไฟเรืองแสง |
| คําสําคัญ | อุปกรณ์ทดสอบลวดเรืองแสง |
| อุณหภูมิสายร้อน | 500 ~ 1,000 ℃ปรับได้ |
| ความทนทานต่ออุณหภูมิ | 500 ~ 750 ℃± 10 ℃,> 750 ~ 1,000 ℃± 15 ℃ |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | OEM, ODM, OBM, การรื้อปรับระบบซอฟต์แวร์ |
| สถานที่เกิด | กวางดง, จีน |
| brand name | CHENGFENG |
| พลัง | 3kW |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | OEM, ODM, OBM, การรื้อปรับระบบซอฟต์แวร์ |
| สถานที่เกิด | กวางดง, จีน |
| brand name | CHENGFENG |
| โวลเตชั่น | 380v |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | OEM, ODM, OBM, การรื้อปรับระบบซอฟต์แวร์ |
| สถานที่เกิด | กวางดง, จีน |
| brand name | DAXIAN |
| เลขรุ่น | DX8349 |
| เลขรุ่น | CF7132 |
|---|---|
| ชื่อสินค้า | ห้องทดสอบการเผาไหม้ภายในยานยนต์ (พร้อมฮูดควัน) |
| คําสําคัญ | เครื่องทดสอบการเผาไหม้ภายในยานยนต์ |
| หน้าที่ | สำหรับการประเมินเชิงคุณภาพของการติดไฟ |
| ความสูงของเปลวไฟ | ปรับ 20 มม. ± 2 มม. ถึง 100 มม. ± 2 มม. |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | OEM, ODM, OBM, การรื้อปรับระบบซอฟต์แวร์ |
| สถานที่เกิด | กวางดง, จีน |
| เลขรุ่น | CF9185 |
| หน้าที่ | ทดสอบความต้านทานแรงกระแทกของแก้วอารมณ์ |
| แรงดันไฟฟ้า | 220V |
|---|---|
| ขนาดกล่องด้านใน | 900*600*400 มม. |
| ขนาดกล่องด้านนอก | 1410*880*1180 มม. |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | เฟสเดี่ยว 220V 2KW 50H |
| ห้องปฏิบัติการ | 35 ℃± 1 ℃ความผันผวน≤± 0.5 ℃ความสม่ำเสมอ≤2℃ |
| เวลาจุดติดไฟการเผาไหม้ในแนวนอน | 60 วินาที |
|---|---|
| เวลาจุดระเบิดในแนวตั้ง | 10 วินาที |
| จานชั่งน้ำหนักการเผาไหม้ในแนวตั้ง | อลูมิเนียมเส้นผ่านศูนย์กลาง 50 มม. |
| ความสูงของเปลวไฟแนวตั้ง | 25 ถึง 30 มม |
| ตำแหน่งตัวอย่างการเผาไหม้ในแนวตั้ง | 25 มม. จากศูนย์กลางด้านบนของท่อเผาไหม้ |
| warranty | 1 Year |
|---|---|
| customized support | OEM, ODM, OBM, Software reengineering |
| place of origin | Guangdong, China |
| model number | CF8427A |
| Standard | ASTM D2275-14 |