| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM, Tái cấu trúc phần mềm |
|---|---|
| Địa điểm xuất xứ | Quảng Đông, Trung Quốc |
| brand name | DAXIAN |
| Sức mạnh | 2KW |
| Độ chính xác | ≤ 5% |
| Số mẫu | CF7173 |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Máy kiểm tra dây phát sáng |
| Từ khóa | Thiết bị kiểm tra dây phát sáng |
| Nhiệt độ dây nóng | 500 ~ 1000 có thể điều chỉnh |
| chịu nhiệt độ | 500 ~ 750 ℃ ± 10,> 750 ~ 1000 ℃ ± 15 ℃ |
| Bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM, Tái cấu trúc phần mềm |
| Địa điểm xuất xứ | Quảng Đông, Trung Quốc |
| brand name | CHENGFENG |
| Sức mạnh | 3KW |
| Bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM, Tái cấu trúc phần mềm |
| Địa điểm xuất xứ | Quảng Đông, Trung Quốc |
| brand name | CHENGFENG |
| Điện áp | 380v |
| Bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM, Tái cấu trúc phần mềm |
| Địa điểm xuất xứ | Quảng Đông, Trung Quốc |
| brand name | DAXIAN |
| Số mẫu | DX8349 |
| Số mẫu | CF7132 |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Phòng kiểm tra đốt nội thất ô tô (có mui xe fume) |
| Từ khóa | Người kiểm tra đốt nội thất ô tô |
| Chức năng | Để đánh giá định tính về tính dễ cháy |
| chiều cao ngọn lửa | 20 mm ± 2 mm đến 100mm ± 2 mm có thể điều chỉnh |
| Bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM, Tái cấu trúc phần mềm |
| Địa điểm xuất xứ | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Số mẫu | CF9185 |
| Chức năng | Kiểm tra khả năng chống va đập của kính cường lực |
| Điện áp | 220V |
|---|---|
| Kích thước hộp bên trong | 900*600*400mm |
| Kích thước hộp bên ngoài | 1410*880*1180mm |
| Nguồn điện | Đơn 220V 2kW 50h |
| Phòng thí nghiệm | 35 ℃ ± 1 ℃ dao động ± 0,5 ℃ tính đồng nhất ≤2 ℃ |
| Thời gian đánh lửa ngang | 60 giây |
|---|---|
| Thời gian đánh lửa theo chiều dọc | 10 giây |
| Đĩa cân đốt đứng | Nhôm, đường kính 50mm |
| Chiều cao ngọn lửa đốt dọc | 25 đến 30 mm |
| Vị trí mẫu đốt dọc | 25 mm tính từ tâm đỉnh ống đốt |
| warranty | 1 Year |
|---|---|
| customized support | OEM, ODM, OBM, Software reengineering |
| place of origin | Guangdong, China |
| model number | CF8427A |
| Standard | ASTM D2275-14 |