| Bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM, Tái cấu trúc phần mềm |
| Địa điểm xuất xứ | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Sức mạnh | 20kVA |
| Điện áp | 220v |
| Phạm vi đo của máy đo thông lượng nhiệt | (0-15) Kw/m' |
|---|---|
| Độ chính xác của máy đo thông lượng nhiệt | ±0.2Kw/m' |
| ĐỘ CHÍNH XÁC CỦA MÁY ĐO THÔNG LƯỢNG NHIỆT | <±3% |
| Sự chính xác | ± 0,5oC |
| Lỗi nhiệt độ đen | ±5℃ |
| Phạm vi đo lường | (0-15) Kw/m' |
|---|---|
| Sự chính xác | <±3% |
| Phạm vi | 400-600oC |
| Lỗi nhiệt độ đen | ±5℃ |
| Tốc độ xả khói | (2,5±0,2)m/s; |
| Độ chính xác của máy đo thông lượng nhiệt | ±0,2Kw/m2 |
|---|---|
| ĐỘ CHÍNH XÁC CỦA MÁY ĐO THÔNG LƯỢNG NHIỆT | <±3% |
| Sự chính xác | của ± 0,5oC |
| Lỗi nhiệt độ vật đen | ±5℃ |
| Tốc độ xả khói | (2,5±0,2)m/s |
| Bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM, Tái cấu trúc phần mềm |
| Địa điểm xuất xứ | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Số mẫu | CF9218 |
| Độ chính xác đo X, Y (μm) | 3.0+L/150 |
| Phạm vi nhiệt độ | RT+10oC đến 50oC |
|---|---|
| Phạm vi độ ẩm | >95%RH (Giá trị độ ẩm thực tế trong buồng làm việc) |
| Độ đồng đều nhiệt độ | ≤2℃ |
| Biến động nhiệt độ | ± 0,5oC |
| Phương pháp tạo khí | Phương pháp xi lanh |
| Bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM, Tái cấu trúc phần mềm |
| Địa điểm xuất xứ | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Số mẫu | CF8393 |
| điện áp cung cấp điện | AC 380 V ba pha bốn dây |
| Kiểm tra nguồn điện cung cấp | 2100W |
|---|---|
| điện áp thử nghiệm | Có thể đặt 100V-600V |
| Lực do điện cực tác dụng lên bề mặt mẫu là | 1,0N±0,5 |
| Khoảng cách điện cực | 4,0mm±0,1 |
| Chiều cao của giọt | 30 đến 40mm |
| Phạm vi đo lường | 0-80% |
|---|---|
| Nghị quyết | 0,1L/phút 3,5 |
| Độ chính xác đo lường | lớp 2,5 |
| Đường kính trong | 75mm |
| Tốc độ dòng khí | 40mm±10mm/giây |
| Bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM, Tái cấu trúc phần mềm |
| Địa điểm xuất xứ | Quảng Đông, Trung Quốc |
| brand name | DAXIAN |
| Sức mạnh | 1000v |