| Độ chính xác của phép đo mật độ khói | ±3% |
|---|---|
| Độ dài tiêu cự của ống kính nhận | 60-65mm |
| Áp lực làm việc của đầu đốt chính | 276KPa (được điều chỉnh) |
| Áp suất đầu đốt phụ trợ | 138kpa (có thể điều chỉnh) |
| Điện áp cung cấp điện | AC220V ± 10%, 50Hz |
| Tổng nhiệt trị của quá trình đốt cháy | 30.000.000 J/Kg(30MJ/kg) |
|---|---|
| Sai số lặp lại của nhiệt trị đốt cháy | động 0,1% |
| Phạm vi đo nhiệt độ | 0 đến 50 |
| Độ chính xác của công suất nhiệt | ≤0,1% |
| Độ ổn định công suất nhiệt | ≤0,2% |
| Công suất hoạt động tối đa | 0,5kW |
|---|---|
| Điện áp cung cấp điện | AC220V ± 10%, 50Hz |
| Áp suất đầu đốt phụ | 138kpa (có thể điều chỉnh) |
| Độ chính xác của phép đo mật độ khói | ±3% |
| Phạm vi đo mật độ khói | 0 đến 100% |
| chi tiết đóng gói | trường hợp bằng gỗ |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 10 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán | T/T, Cash.L/C, D/A, D/P, Western Union, MoneyGram |
| Khả năng cung cấp | 5 đơn vị mỗi tháng |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM, Tái cấu trúc phần mềm |
| Số mẫu | CF8348A |
| Nguồn cung cấp điện | 380V ± 50%, 50Hz ± 2% |
| Phạm vi nhiệt độ | 0℃-50℃ |
| Cổng ra | Thay đổi từ hình chữ nhật sang hình tròn, với đường kính 406mm |
|---|---|
| Cặp nhiệt điện | đường kính 3 mm, 3 miếng, omega |
| Phạm vi đo lường | ≥1300℃ |
| Đo mật độ khói | Được cài đặt ở khoảng cách 4,9 đến 12,2 mét từ lò nung đường hầm |
| Độ chính xác đo điện áp | ≤ 5% |
| Điện áp cung cấp điện | AC220V, AC 50Hz |
|---|---|
| Tên sản phẩm Công suất hoạt động tối đa | ≥5KW |
| Công suất tỏa nhiệt | 0-120KW/m³ |
| Lưu lượng xả | 0,012m2/s đến 0,035m/s (có thể điều chỉnh) |
| Độ phân giải giá trị thời gian | 1 giây |
| Cổng ra | Thay đổi từ hình chữ nhật sang hình tròn, với đường kính 406mm |
|---|---|
| Cặp nhiệt điện | đường kính 3 mm, 3 miếng, omega |
| Phạm vi đo lường | ≥1300℃ |
| Đo mật độ khói | Được cài đặt ở khoảng cách 4,9 đến 12,2 mét từ lò nung đường hầm |
| Độ chính xác đo điện áp | ≤ 5% |
| Tổng giá trị nhiệt lượng của quá trình đốt cháy | 30.000.000 J/Kg(30MJ/kg) |
|---|---|
| Lỗi lặp lại của giá trị nhiệt lượng đốt | động 0,1% |
| Phạm vi đo nhiệt độ | 0 đến 50oC. |
| Độ phân giải nhiệt độ | 0,0001, sử dụng cảm biến PT100 |
| Thể tích bom oxy 300ml. khối lượng | 3,2 kg |
| Lò thử nghiệm chịu lửa | Đây là lò thử nghiệm thẳng đứng |
|---|---|
| Kết cấu lò; | Khung kết cấu thép được thông qua |
| Áp lực dao động | ≤ 2% |
| Tuyến tính | <± 0,1% O2 |
| Tiêu thụ điện năng | 3KW |