| Nguồn điện | 220V 50HZ |
|---|---|
| Thông số kỹ thuật của quả bóng thép | (33g, 50g, 64g, 95g, 110g, 134g, 226g) mỗi loại 1 cái |
| Quyền lực | 2,5KW |
| Phạm vi chiều cao tác động | Có thể điều chỉnh từ 0 đến 2000MM |
| Hộp điều khiển | Nam châm điện có thể tách rời được lắp đặt từ phía dưới. |
| Đồng hồ đo áp suất khí | Không khí 0-0,6MPa, khí 0-0,25MPa; |
|---|---|
| hẹn giờ | 0 đến 99,99s/m/h có thể được đặt tùy ý; |
| Thiết bị đánh lửa | Đánh lửa áp điện tự động; |
| Bộ điều chỉnh điện áp | Công suất 8KVA |
| điện áp thử nghiệm | Điều chỉnh liên tục từ 100 đến AC1000V |
| Thông lượng bức xạ nhiệt | 30kw/M2 |
|---|---|
| nhiệt độ lò | 750±5°C; |
| Nhiệt độ hoạt động | 10°C đến 35°C |
| Dung tích | 0,8m³ |
| Đô bông nặng | 54.5g/113.4g/226.8g/340.2g |
| Kích thước tổng thể | L800* W850* H1200mm |
|---|---|
| Điện áp định mức | AC 220V |
| Tổng trọng lượng | 160kg |
| Tổng công suất | ≤5,0kW |
| Sức mạnh sưởi ấm | ≤4,5kW |
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM, Tái cấu trúc phần mềm |
|---|---|
| Địa điểm xuất xứ | Quảng Đông, Trung Quốc |
| brand name | DAXIAN |
| Sức mạnh | 2KW |
| Độ chính xác | ≤ 5% |
| Bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM, Tái cấu trúc phần mềm |
| Địa điểm xuất xứ | Quảng Đông, Trung Quốc |
| brand name | DAXIAN |
| Sức mạnh | điện tử, điện tử |
| Bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM, Tái cấu trúc phần mềm |
| điện áp làm việc | AC 380V ± 10% 50nz |
| Công suất bể xăng | ≥ 50kg × 6 |
| lò đứng | L3.2m × W2.2m × H4.0m |
| Bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM, Tái cấu trúc phần mềm |
| Địa điểm xuất xứ | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Brand name | CHENGFENG |
| Số mẫu | CF8348A |
| Số mẫu | CF3184 |
|---|---|
| Sức mạnh | thủy lực |
| Lò hầm | 7.62m |
| Mở cửa cắt cuối cùng | 0,45m x 03.M |
| Niêm mạc | Gạch lửa |
| Bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Số mẫu | CF8382 |
| Ứng dụng | của ngành công nghiệp dây và cáp |
| không gian hiệu quả | 2,4m (dài) * 1m (rộng) * 1,8m (cao) |
| Kích thước | 2,4m (dài) * 1m (rộng) * 2,5m (cao) |