| แหล่งจ่ายไฟ | 220V 50เฮิร์ต |
|---|---|
| รายละเอียดของลูกเหล็ก | (33g, 50g, 64g, 95g, 110g, 134g, 226g) อย่างละ 1 อัน |
| พลัง | 2.5KW |
| ช่วงความสูงของแรงกระแทก | ปรับได้ตั้งแต่ 0 ถึง 2000 มม |
| กล่องควบคุม | ติดตั้งแม่เหล็กไฟฟ้าแบบแยกส่วนได้จากด้านล่าง |
| เกจวัดแรงดันแก๊ส | อากาศ 0-0.6MPa ก๊าซ 0-0.25MPa; |
|---|---|
| ตัวจับเวลา | 0 ถึง 99.99s/m/h สามารถตั้งค่าโดยพลการ; |
| อุปกรณ์จุดระเบิด | การจุดระเบิดเพียโซอิเล็กทริกอัตโนมัติ |
| ตัวควบคุมแรงดันไฟฟ้า | ความจุ 8KVA |
| ทดสอบแรงดัน | ปรับต่อเนื่องได้ตั้งแต่ 100 ถึง AC1000V |
| ฟลักซ์การแผ่รังสีความร้อน | 30kw/M2 |
|---|---|
| อุณหภูมิเตาเผา | 750±5°ซ; |
| อุณหภูมิในการทำงาน | 10°ซ ถึง 35°ซ |
| ความจุ | 0.8 ลบ.ม |
| มวยหนัก | 54.5g/113.4g/226.8g/340.2g |
| ขนาดโดยรวม | L800* W850* H1200 มม. |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้าที่ได้รับการจัดอันดับ | AC 220V |
| น้ำหนักรวม | 160 กิโลกรัม |
| กำลังทั้งหมด | ≤5.0kw |
| พลังงานความร้อน | ≤4.5kW |
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | OEM, ODM, OBM, การรื้อปรับระบบซอฟต์แวร์ |
|---|---|
| สถานที่เกิด | กวางดง, จีน |
| brand name | DAXIAN |
| พลัง | 2KW |
| ความถูกต้อง | ≤ 5% |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | OEM, ODM, OBM, การรื้อปรับระบบซอฟต์แวร์ |
| สถานที่เกิด | กวางดง, จีน |
| brand name | DAXIAN |
| พลัง | อิเล็กทรอนิกส์, อิเล็กทรอนิกส์ |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | OEM, ODM, OBM, การรื้อปรับระบบซอฟต์แวร์ |
| โลตติจ์ทํางาน | AC 380V ± 10% 50NZ |
| ความจุของถังน้ํามัน | ≥ 50 กก. × 6 |
| เตาแนวตั้ง | L3.2m × W2.2m × H4.0m |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | OEM, ODM, OBM, การรื้อปรับระบบซอฟต์แวร์ |
| สถานที่เกิด | กวางดง, จีน |
| Brand name | CHENGFENG |
| เลขรุ่น | CF8348A |
| เลขรุ่น | CF3184 |
|---|---|
| พลัง | ไฮดรอลิก |
| เตาเผาอุโมงค์ | 7.62m |
| หน้าตัดปลายเปิด | 0.45m x 03.m |
| ซับใน | อิฐไฟ |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| เลขรุ่น | CF8382 |
| การใช้งาน | ของอุตสาหกรรมสายและสายเคเบิล |
| พื้นที่ที่มีประสิทธิภาพ | 2.4 ม. (ยาว) * 1 ม. (กว้าง) * 1 .8 ม. (สูง) |
| ขนาด | 2.4 ม. (ยาว) * 1 ม. (กว้าง) * 2.5 ม. (สูง) |