| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | OEM, OBM, ODM, การปรับโครงสร้างซอฟต์แวร์ |
| เลขรุ่น | CF8349 |
| มาตรฐาน | IEC60332-3 |
| คําสําคัญ | การเผาสายเคเบิล |
| อุณหภูมิโดยรอบ | อุณหภูมิในการทำงาน 10°C ถึง 35°C |
|---|---|
| อัตราการไหลของก๊าซ | อัตราการไหลของแก๊สของหัวเผาสามารถปรับได้ตั้งแต่ 0 ถึง 5 นิวตัน/นาที |
| แรงดันไฟฟ้า | 230V, 10A |
| ความดัน | 1 ปาสคาล |
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่องไม้ |
| แรงดันไฟเลี้ยง | AC220V ± 10%, 50Hz, กระแส ≤10A |
|---|---|
| กำลังการทำงานสูงสุด | 1.5kW |
| ช่วงการควบคุมอุณหภูมิ | 300-1000℃ |
| พลังงานความร้อน | 800-1000W |
| ความแม่นยำในการควบคุม | คงที่ ±1°C (เวลาบำรุงรักษามากกว่า 2 นาที) |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | OEM, ODM, OBM, การรื้อปรับระบบซอฟต์แวร์ |
| สถานที่เกิด | กวางดง, จีน |
| brand name | DAXIAN |
| พลัง | 2KW |
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | OEM, ODM, OBM, การรื้อปรับระบบซอฟต์แวร์ |
|---|---|
| สถานที่เกิด | กวางตุ้ง ประเทศจีน กวางตุ้ง ประเทศจีน |
| ความถูกต้อง | ≤ 5% |
| โวลเตชั่น | 380v |
| ประเภท | เครื่องทดสอบ |
| เลขรุ่น | CF7132 |
|---|---|
| ชื่อสินค้า | ห้องทดสอบการเผาไหม้ภายในยานยนต์ (พร้อมฮูดควัน) |
| คําสําคัญ | เครื่องทดสอบการเผาไหม้ภายในยานยนต์ |
| หน้าที่ | สำหรับการประเมินเชิงคุณภาพของการติดไฟ |
| ความสูงของเปลวไฟ | ปรับ 20 มม. ± 2 มม. ถึง 100 มม. ± 2 มม. |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | OEM, ODM, OBM, การรื้อปรับระบบซอฟต์แวร์ |
| สถานที่เกิด | กวางดง, จีน |
| brand name | DAXIAN |
| พลัง | 120W |
| แหล่งก๊าซเผาไหม้ | โพรเพนและก๊าซเหลวที่มีความบริสุทธิ์มากกว่า 95% (จัดทำโดยผู้ใช้) |
|---|---|
| อัตราการไหลของก๊าซ | 0-100 ลิตร/นาที ความแม่นยำในการวัด 2.5 เกรด |
| อัตราการไหลของอากาศ | 0 ถึง 50 ลบ.ม./นาที ความแม่นยำในการวัด ≤±0.5 ลบ.ม./นาที |
| ความจุถังแก๊ส | ≥50kg × 6 |
| โพรบช่องว่าง | ผลิตตามมาตรฐาน GB/T9978.1 |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | OEM, ODM, OBM, การรื้อปรับระบบซอฟต์แวร์ |
| เลขรุ่น | CF8335A |
| พลัง | อิเล็กทรอนิกส์ |
| คําสําคัญ | เครื่องทดสอบการแพร่กระจายไฟของแผ่นรังสี |
| แหล่งจ่ายไฟ | 220V 50เฮิร์ต |
|---|---|
| รายละเอียดของลูกเหล็ก | (33g, 50g, 64g, 95g, 110g, 134g, 226g) อย่างละ 1 อัน |
| พลัง | 2.5KW |
| ช่วงความสูงของแรงกระแทก | ปรับได้ตั้งแต่ 0 ถึง 2000 มม |
| กล่องควบคุม | ติดตั้งแม่เหล็กไฟฟ้าแบบแยกส่วนได้จากด้านล่าง |