| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | OEM, ODM, OBM, การรื้อปรับระบบซอฟต์แวร์ |
| สถานที่เกิด | กวางดง, จีน |
| brand name | DAXIAN |
| เลขรุ่น | DX8427 |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | OEM, ODM, OBM, การรื้อปรับระบบซอฟต์แวร์ |
| สถานที่เกิด | กวางดง, จีน |
| brand name | CHENGFENG |
| เลขรุ่น | CF9007 |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | OEM, ODM, OBM, การรื้อปรับระบบซอฟต์แวร์ |
| สถานที่เกิด | กวางดง, จีน |
| เลขรุ่น | CF8911 |
| หน้าที่ | เหมาะสำหรับการทดสอบความต้านทานน้ำค้างแข็ง |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | OEM, ODM, OBM, การรื้อปรับระบบซอฟต์แวร์ |
| สถานที่เกิด | กวางดง, จีน |
| brand name | CHENGFENG |
| เลขรุ่น | CF8785 |
| ตัวจับเวลา | สามารถตั้งค่าได้ 0 ถึง 99.99S/M/H |
|---|---|
| อุณหภูมิ | 25 ℃ถึง 35 ℃ |
| ช่วงความผันผวนของแรงดันไฟฟ้าที่อนุญาตคือ | 220V ± 10% |
| ช่วงความผันผวนของความถี่ที่อนุญาต | 50Hz±1% |
| วัสดุ | สแตนเลสขัดเงา |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | OEM, ODM, OBM, การรื้อปรับระบบซอฟต์แวร์ |
| มาตรฐาน | NFPA 266 ISO 9705 |
| โวลเตชั่น | 380V ± 10% 50NZ |
| ตัวอย่างอุณหภูมิไฟย้อนกลับ | ±4°ซ |
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่องไม้ |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 10 วันทำงาน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | T/T, เงินสด, L/C, Western Union, Moneygram |
| สามารถในการผลิต | 5 หน่วยต่อเดือน |
| สถานที่กำเนิด | จีน |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | OEM, ODM, OBM, การรื้อปรับระบบซอฟต์แวร์ |
| สถานที่เกิด | กวางดง, จีน |
| เลขรุ่น | CF8493 |
| ระยะอุณหภูมิ | RT+10°C~80°C |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | OEM, ODM, OBM, การรื้อปรับระบบซอฟต์แวร์ |
| สถานที่เกิด | กวางดง, จีน |
| มาตรฐาน | GB/T20285-2006 |
| พลังงานไฟฟ้า | AC220V±10% 50Hz |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | OEM, ODM, OBM, การรื้อปรับระบบซอฟต์แวร์ |
| สถานที่เกิด | กวางดง, จีน |
| เลขรุ่น | CF8493 |
| พลัง | 8.5KW |