| Bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM, Tái cấu trúc phần mềm |
| Địa điểm xuất xứ | Quảng Đông, Trung Quốc |
| brand name | DAXIAN |
| Số mẫu | DX8427 |
| Bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM, Tái cấu trúc phần mềm |
| Địa điểm xuất xứ | Quảng Đông, Trung Quốc |
| brand name | CHENGFENG |
| Số mẫu | CF9007 |
| Bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM, Tái cấu trúc phần mềm |
| Địa điểm xuất xứ | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Số mẫu | CF8911 |
| Chức năng | Thích hợp cho bài kiểm tra kháng băng giá |
| Bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM, Tái cấu trúc phần mềm |
| Địa điểm xuất xứ | Quảng Đông, Trung Quốc |
| brand name | CHENGFENG |
| Số mẫu | CF8785 |
| hẹn giờ | Có thể đặt 0 đến 99,99S/M/H |
|---|---|
| Nhiệt độ | 25oC đến 35oC. |
| Khoảng dao động điện áp cho phép là | 220v ± 10% |
| Dải dao động tần số cho phép | 50Hz ± 1% |
| Vật liệu | Thép không gỉ tráng gương |
| Bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM, Tái cấu trúc phần mềm |
| Tiêu chuẩn | NFPA 266 ISO 9705 |
| Điện áp | 380V ± 10% 50nz |
| Nhiệt độ phản tác dụng mẫu | ±4°C |
| chi tiết đóng gói | Vỏ gỗ |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 10 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán | T/T, Cash, L/C, Western Union, Moneygram |
| Khả năng cung cấp | 5 ĐƠN VỊ MỖI THÁNG |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM, Tái cấu trúc phần mềm |
| Địa điểm xuất xứ | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Số mẫu | CF8493 |
| Phạm vi nhiệt độ | NT2 độ nóng |
| Bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM, Tái cấu trúc phần mềm |
| Địa điểm xuất xứ | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Tiêu chuẩn | GB/T20285-2006 |
| Nguồn cung cấp điện | AC220V±10% 50Hz |
| Bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM, Tái cấu trúc phần mềm |
| Địa điểm xuất xứ | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Số mẫu | CF8493 |
| Sức mạnh | 8,5KW |