| Bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, OBM, ODM, tái cấu trúc phần mềm |
| Số mẫu | CF8349 |
| Tiêu chuẩn | IEC60332-3 |
| Từ khóa | Cáp cháy |
| Nhiệt độ môi trường | Nhiệt độ hoạt động 10oC đến 35oC |
|---|---|
| Tốc độ dòng khí | Tốc độ dòng khí của đầu đốt có thể điều chỉnh từ 0 đến 5 n/phút |
| Điện áp | 230V, 10A |
| Áp lực | 1 kpa |
| chi tiết đóng gói | trường hợp bằng gỗ |
| Điện áp cung cấp điện | AC220V±10%, 50Hz, dòng điện 10A |
|---|---|
| Công suất hoạt động tối đa | 1,5kW |
| Phạm vi kiểm soát nhiệt độ | 300-1000℃ |
| Lò sưởi | 800-1000W |
| Kiểm soát độ chính xác | Tĩnh ±1oC (thời gian bảo trì lớn hơn 2 phút) |
| Bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM, Tái cấu trúc phần mềm |
| Địa điểm xuất xứ | Quảng Đông, Trung Quốc |
| brand name | DAXIAN |
| Sức mạnh | 2KW |
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM, Tái cấu trúc phần mềm |
|---|---|
| Địa điểm xuất xứ | Quảng Đông, Trung Quốc, Quảng Đông, Trung Quốc |
| Độ chính xác | ≤ 5% |
| Điện áp | 380v |
| Loại | Máy thử nghiệm |
| Số mẫu | CF7132 |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Phòng kiểm tra đốt nội thất ô tô (có mui xe fume) |
| Từ khóa | Người kiểm tra đốt nội thất ô tô |
| Chức năng | Để đánh giá định tính về tính dễ cháy |
| chiều cao ngọn lửa | 20 mm ± 2 mm đến 100mm ± 2 mm có thể điều chỉnh |
| Bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM, Tái cấu trúc phần mềm |
| Địa điểm xuất xứ | Quảng Đông, Trung Quốc |
| brand name | DAXIAN |
| Sức mạnh | 120w |
| Nguồn khí đốt | Khí propan và khí hóa lỏng có độ tinh khiết trên 95% (do người sử dụng cung cấp) |
|---|---|
| Tốc độ dòng khí | 0-100L/phút, độ chính xác đo 2,5 |
| tốc độ dòng khí | 0 đến 50m³/phút, độ chính xác đo ≤±0,5m³/phút |
| Dung tích bình gas | ≥50kg × 6 |
| Đầu dò khe hở | Được sản xuất theo tiêu chuẩn GB/T9978.1 |
| Bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM, Tái cấu trúc phần mềm |
| Số mẫu | CF8335A |
| Sức mạnh | điện tử |
| Từ khóa | Radiant Plate Flame Spread Tester (Máy kiểm tra sự lan truyền ngọn lửa bằng tấm phóng xạ) |
| Nguồn điện | 220V 50HZ |
|---|---|
| Thông số kỹ thuật của quả bóng thép | (33g, 50g, 64g, 95g, 110g, 134g, 226g) mỗi loại 1 cái |
| Quyền lực | 2,5KW |
| Phạm vi chiều cao tác động | Có thể điều chỉnh từ 0 đến 2000MM |
| Hộp điều khiển | Nam châm điện có thể tách rời được lắp đặt từ phía dưới. |