| น้ําหนัก | 125KG |
|---|---|
| ขนาด | 60 มม.*36 มม.*175 มม. |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | OEM, ODM, OBM, การรื้อปรับระบบซอฟต์แวร์ |
| พลัง | อิเล็กทรอนิกส์ |
| Overall dimensions | L800* W850* H1200mm |
|---|---|
| Total weight | 160KG |
| Rated voltage | AC 220V |
| Total power | ≤5.0kW |
| Heating power | ≤4.5kW |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| เลขรุ่น | CF8329 |
| ตัวเลือกการวัด | 200kg, 500kg, 1,000kg (1t), 2000kg (2T), 5000kg (5T) |
| โหลดความละเอียด | 0.01กก |
| จังหวะสูงสุด | 800มม |
| แหล่งจ่ายไฟทำงาน | กระแสสลับ 380V ±10%, 50Hz; การใช้พลังงาน: 3kW |
|---|---|
| ช่วงการวัดความดันเตา | 0–100Pa ความแม่นยำในการวัด: ≤ ±3Pa |
| ช่วงการไหลของอากาศ 0–50 ลบ.ม./นาที ความแม่นยำในการวัด | ≤ ±0.5ลบ.ม./นาที |
| แหล่งก๊าซเผาไหม้ | โพรเพนก๊าซปิโตรเลียมเหลว |
| ช่วงการไหลของก๊าซ | 0–100 ลิตร/นาที ความแม่นยำในการวัด: คลาส 2.5 |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กำหนดเอง | OEM, ODM, OBM, การรื้อระบบซอฟต์แวร์ |
| สถานที่กำเนิด | กวางตุ้ง, จีน |
| brand name | CHENGFENG |
| หมายเลขรุ่น | CF8364 |
| การฉายรังสี | 10kw/m2 ~ 70kw/m2 |
|---|---|
| ความแม่นยำในการวัด | ±1°C สำหรับอุณหภูมิ ±0.1% สำหรับความเข้มข้นของก๊าซ |
| ช่วงการไหลของก๊าซ | 0.1-1ลิตร/นาที |
| อุณหภูมิ | อุณหภูมิโดยรอบถึง 1200°C |
| พื้นที่ทดสอบที่มีประสิทธิภาพ | 120mmMAX |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | OEM, ODM, OBM, การรื้อปรับระบบซอฟต์แวร์ |
| สถานที่เกิด | กวางดง, จีน |
| เลขรุ่น | CF9288 |
| มาตรฐาน | GB/T3810.4-2016, ISO 10545-4-2014 |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | OEM, ODM, OBM, การรื้อปรับระบบซอฟต์แวร์ |
| สถานที่เกิด | กวางดง, จีน |
| ชื่อสินค้า | กรวยแคลอรี่ |
| ชื่อ | เครื่องวัดการเผาไหม้แบบกรวย CF8348A |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | OEM, ODM, OBM, การรื้อปรับระบบซอฟต์แวร์ |
| สถานที่เกิด | กวางดง, จีน |
| เลขรุ่น | CF8348A |
| มาตรฐาน | GB/T16172-2007 |
| พลัง | 2kW อิเล็กทรอนิกส์ |
|---|---|
| โวลเตชั่น | 380โวลต์,380โวลต์ |
| ชื่อสินค้า | เตาทดสอบขนาดเล็กสำหรับการเคลือบโครงสร้างเหล็ก |
| มาตรฐาน | GB/T9978.1-2008 GB/T14907-2018 GBJ17-2003 GB/T14907-2018 |
| พลัง | 10กิโลวัตต์ |