| ตัวจับเวลา | ความละเอียด 0.01 นาที ความแม่นยำ 1 วินาที/ชม |
|---|---|
| ช่วงการวัด | (0-15) กิโลวัตต์/ตร.ม |
| ความแม่นยำของเครื่องวัดฟลักซ์ความร้อน | ±0.2Kw/ม.² |
| ความแม่นยำของเครื่องวัดฟลักซ์ความร้อน | <±3%; |
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่องไม้ |
| ช่วงการวัดของมิเตอร์ฟลักซ์ความร้อน | (0-15) กิโลวัตต์/เมตร' |
|---|---|
| ความแม่นยำของเครื่องวัดฟลักซ์ความร้อน | ±0.2Kw/ม.' |
| ความแม่นยำของมิเตอร์ฟลักซ์ความร้อน | <±3% |
| ความแม่นยำ | ±0.5℃ |
| ข้อผิดพลาดอุณหภูมิสีดำ | ±5℃ |
| ช่วงการวัด | (0-15) กิโลวัตต์/เมตร' |
|---|---|
| ความแม่นยำ | <±3% |
| พิสัย | 400-600 ℃ |
| ข้อผิดพลาดอุณหภูมิสีดำ | ±5℃ |
| ความเร็วไอเสียควัน | (2.5±0.2)ม./วินาที; |
| ความแม่นยำในการตรวจวัดความหนาแน่นของควัน | ±3% |
|---|---|
| ความยาวโฟกัสของเลนส์รับ | 60-65 มม. |
| แรงดันหลักในการทำงานของเครื่องเขียน | 276KPa (ปรับได้) |
| แรงดันเตาเสริม | 138kpa (ปรับได้) |
| แรงดันไฟฟ้า | AC220V ± 10%, 50Hz |
| ค่าความร้อนรวมของการเผาไหม้ | 30,000,000 จูล/กก.(30MJ/กก.) |
|---|---|
| ข้อผิดพลาดในการทำซ้ำของค่าความร้อนจากการเผาไหม้ | ไดนามิก ≤0.1% |
| ระยะการวัดอุณหภูมิ | 0 ถึง 50 ℃ |
| ความแม่นยำของความจุความร้อน | ≤0.1% |
| ความเสถียรของความจุความร้อน | ≤0.2% |
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่องไม้ |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 10 วันทำการ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | T/T, เงินสด L/C, D/A, D/P, Western Union, MoneyGram |
| สามารถในการผลิต | 5 หน่วยต่อเดือน |
| สถานที่กำเนิด | จีน |
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่องไม้ |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 10 วันทำการ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | T/T, เงินสด L/C, D/A, D/P, Western Union, MoneyGram |
| สามารถในการผลิต | 5 หน่วยต่อเดือน |
| สถานที่กำเนิด | จีน |
| ช่วงปัจจุบัน | 0.1 ถึง 3A |
|---|---|
| โหลด แรงดันทดสอบคือ | ปรับได้ตั้งแต่ 0 ถึง 1,000V |
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่องไม้ |
| เวลาการส่งมอบ | 10 วันทำการ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | T/T, เงินสด L/C, D/A, D/P, Western Union, MoneyGram |
| ช่วงการวัด | (0-15) กิโลวัตต์/ตร.ม |
|---|---|
| ความแม่นยำของเครื่องวัดฟลักซ์ความร้อน | ±0.2Kw/ม.² |
| ความแม่นยำของเครื่องวัดฟลักซ์ความร้อน | <±3% |
| คอมพิวเตอร์ | แล็ปท็อปหนึ่งเครื่อง |
| ความแม่นยำในการวัด | ± 0.3 ℃ |
| แหล่งก๊าซ | ก๊าซโพรเพนที่มีความบริสุทธิ์ ≥95% |
|---|---|
| ระบบตาแมว | แหล่งกำเนิดแสงคือหลอดไฟ |
| พลัง | 15W, แรงดันไฟฟ้า: 6V |
| โคมไฟที่กำลังลุกไหม้ | Bunsen Burner |
| ช่วงการวัดความหนาแน่นของควัน | 0 ถึง 100% |