| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | OEM, ODM, OBM, การรื้อปรับระบบซอฟต์แวร์ |
| โลตติจ์ทํางาน | AC 380V ± 10% 50NZ |
| ความจุของถังน้ํามัน | ≥ 50 กก. × 6 |
| เตาแนวตั้ง | L3.2m × W2.2m × H4.0m |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | OEM, ODM, OBM, การรื้อปรับระบบซอฟต์แวร์ |
| เลขรุ่น | CF8391 |
| การใช้งาน | สารเคลือบผิวที่ทนไฟ |
| ขนาดกระดานทดสอบ | L300*W150 ความหนา 5 มม |
| เวลาติดไฟ | ปรับได้ตั้งแต่ 0 ถึง 999.9 วินาที ± 0.1 วินาที |
|---|---|
| ทดสอบมุมเอียง | 45 ° |
| ก๊าซเผาไหม้ | ก๊าซโพรเพน 98% |
| การไหลและความดัน | มีเกจวัดการไหลและเกจวัดแรงดันแบบคู่ |
| ช่วงการทดสอบอุณหภูมิ | 0 ถึง 1,000 ℃ |
| เครื่องวัดค่าการนำไฟฟ้า | ช่วงการวัด: (0 ~ 1×105)μS/ซม |
|---|---|
| เครื่องวัดค่า pH แบบดิจิตอล | ความแม่นยำ 0.02PH |
| ความสมดุลเชิงวิเคราะห์ | ความแม่นยำ 0.1 มก |
| วิ. การสุ่มตัวอย่าง | 500มก. ถึง 1,000มก |
| เครื่องวัดการไหลของอากาศ | ปรับได้ตั้งแต่ 20 มล. ถึง 200 มล |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | OEM, ODM, OBM, การรื้อปรับระบบซอฟต์แวร์ |
| สถานที่เกิด | กวางดง, จีน |
| พลัง | 20kVA |
| โวลเตชั่น | 220โวลต์ |
| เครื่องวัดการไหลของโพรเพน | 1 ถึง 100 ซม.²/นาที |
|---|---|
| ความละเอียดในการส่งผ่านแสง | 0.0001% |
| ความแม่นยำในการวัด | ±3% |
| ความชื้นด้านสิ่งแวดล้อม | อุณหภูมิห้อง -40 ℃ |
| เครื่องวัดการไหลของอากาศ | 5-500ซม.²/นาที |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | OEM, ODM, OBM, การรื้อปรับระบบซอฟต์แวร์ |
| สถานที่เกิด | กวางดง, จีน |
| มาตรฐาน | GB/T20285-2006 |
| พลังงานไฟฟ้า | AC220V±10% 50Hz |
| แหล่งจ่ายไฟทำงาน | กระแสสลับ 380V ±10%, 50Hz; การใช้พลังงาน: 3kW |
|---|---|
| ช่วงการวัดความดันเตา | 0–100Pa ความแม่นยำในการวัด: ≤ ±3Pa |
| ช่วงการไหลของอากาศ 0–50 ลบ.ม./นาที ความแม่นยำในการวัด | ≤ ±0.5ลบ.ม./นาที |
| แหล่งก๊าซเผาไหม้ | โพรเพนก๊าซปิโตรเลียมเหลว |
| ช่วงการไหลของก๊าซ | 0–100 ลิตร/นาที ความแม่นยำในการวัด: คลาส 2.5 |
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่องไม้ |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 10 วันทำงาน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | T/T, เงินสด, L/C, Western Union, Moneygram |
| สามารถในการผลิต | 5 หน่วยต่อเดือน |
| สถานที่กำเนิด | จีน |
| การฉายรังสี | 10kw/m2 ~ 70kw/m2 |
|---|---|
| ความแม่นยำในการวัด | ±1°C สำหรับอุณหภูมิ ±0.1% สำหรับความเข้มข้นของก๊าซ |
| ช่วงการไหลของก๊าซ | 0.1-1ลิตร/นาที |
| อุณหภูมิ | อุณหภูมิโดยรอบถึง 1200°C |
| พื้นที่ทดสอบที่มีประสิทธิภาพ | 120mmMAX |