| Bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM, Tái cấu trúc phần mềm |
| điện áp làm việc | AC 380V ± 10% 50nz |
| Công suất bể xăng | ≥ 50kg × 6 |
| lò đứng | L3.2m × W2.2m × H4.0m |
| Bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM, Tái cấu trúc phần mềm |
| Số mẫu | CF8391 |
| Ứng dụng | Lớp phủ chống cháy |
| Kích thước bảng thử nghiệm | Độ dày L300*W150 là 5mm |
| Thời gian đánh lửa | Có thể điều chỉnh từ 0 đến 999,9 giây ± 0,1 giây |
|---|---|
| Kiểm tra góc nghiêng | 45 ° |
| Khí đốt | Khí propan 98% |
| Lưu lượng và áp suất | Được trang bị đồng hồ đo lưu lượng kép và đồng hồ đo áp suất |
| Phạm vi kiểm tra nhiệt độ | 0 đến 1000oC |
| Máy đo độ dẫn điện | Phạm vi đo: (0 ~ 1×105)μS/cm |
|---|---|
| Máy đo PH kỹ thuật số | Độ chính xác 0,02PH |
| Cân phân tích | Độ chính xác 0,1 mg |
| Vi. Lấy mẫu | 500mg đến 1000mg |
| Đo lưu lương không khí | Có thể điều chỉnh từ 20mL đến 200mL |
| Bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM, Tái cấu trúc phần mềm |
| Địa điểm xuất xứ | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Sức mạnh | 20kVA |
| Điện áp | 220v |
| lưu lượng kế propan | 1 đến 100cm2/phút |
|---|---|
| Độ phân giải truyền ánh sáng | 0,0001% |
| Độ chính xác của phép đo | ±3% |
| Độ ẩm môi trường | Nhiệt độ phòng -40oC |
| lưu lượng kế không khí | 5-500cm2/phút |
| Bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM, Tái cấu trúc phần mềm |
| Địa điểm xuất xứ | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Tiêu chuẩn | GB/T20285-2006 |
| Nguồn cung cấp điện | AC220V±10% 50Hz |
| Nguồn cung cấp năng lượng làm việc | AC 380V ±10%, 50Hz; điện năng tiêu thụ: 3kW |
|---|---|
| Phạm vi đo áp suất lò | 0–100Pa, độ chính xác đo: ≤ ±3Pa |
| Phạm vi lưu lượng không khí 0–50m³/phút, độ chính xác đo | ≤ ±0,5m³/phút |
| Nguồn khí đốt | Khí thải propan, khí hóa lỏng |
| Phạm vi lưu lượng khí | 0–100L/phút, độ chính xác đo: Loại 2,5 |
| chi tiết đóng gói | Vỏ gỗ |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 10 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán | T/T, Cash, L/C, Western Union, Moneygram |
| Khả năng cung cấp | 5 ĐƠN VỊ MỖI THÁNG |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| bức xạ | 10kW/m2 ~ 70kW/m2 |
|---|---|
| Độ chính xác của phép đo | ±1°C đối với nhiệt độ, ±0,1% đối với nồng độ khí |
| Phạm vi lưu lượng khí | 0,1-1L/phút |
| Nhiệt độ | Môi trường xung quanh đến 1200°C |
| Không gian kiểm tra hiệu quả | 120mmMAX |