| Độ chính xác kiểm soát nhiệt độ | ± 2 |
|---|---|
| Sử dụng điện năng | 2500W |
| Điện áp làm việc | AC 220V ±10V, 50HZ |
| Độ ẩm môi trường | ≤75% |
| Nhiệt độ môi trường | Nhiệt độ phòng đến 40oC |
| Trạm thử nghiệm | 1 trạm |
|---|---|
| Nhiên liệu | Ethanol khan tinh khiết về mặt hóa học |
| Kích thước buồng cháy là | 340mm × 230mm × 794mm |
| Đèn đốt | Được làm bằng đồng thau, đường kính ngoài 24mm, độ dày thành 1mm, chiều cao 17mm |
| chi tiết đóng gói | trường hợp bằng gỗ |
| Điện áp cung cấp điện | AC220V±10%, 50Hz; |
|---|---|
| ÁP SUẤT KHÍ GA | 10kpa đến 50kpa; |
| độ chính xác là | ±0,1m/giây. |
| Thời gian nhả ngọn lửa | Có thể đặt từ 0 đến 99 phút và 99 giây. |
| Thời gian đốt | Có thể đặt từ 0 đến 99 phút và 99 giây. |
| Kiểm tra góc nghiêng | 45 ° |
|---|---|
| thời gian đánh lửa | Có thể điều chỉnh từ 0 đến 999,9 giây ± 0,1 giây |
| Thời gian cháy | 0-999.9s±0.1s |
| Khí đốt | Khí propan 98% |
| Phạm vi kiểm tra nhiệt độ | 0 đến 1000oC |
| Phạm vi đo của máy đo thông lượng nhiệt | (0-15) Kw/m2 |
|---|---|
| Độ chính xác của máy đo thông lượng nhiệt | ± 0,2Kw/m2 |
| ĐỘ CHÍNH XÁC CỦA MÁY ĐO THÔNG LƯỢNG NHIỆT | <± 3% |
| Phạm vi nhiệt kế bức xạ nhiệt | 400-600oC, độ chính xác ± 0,5oC |
| Lỗi nhiệt độ đen | ± 5 ℃ |
| chi tiết đóng gói | trường hợp bằng gỗ |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 10 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán | T/T, Cash.L/C, D/A, D/P, Western Union, MoneyGram |
| Khả năng cung cấp | 5 đơn vị mỗi tháng |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Điện áp làm việc | AC 380V±10%, 50hz |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng | 3kw |
| Phạm vi đo áp suất lò | 0-100Pa Độ chính xác đo: ≤±3Pa |
| Tốc độ dòng không khí | 0-50m/phút Độ chính xác đo: ≤±0,5 m°/phút |
| Nguồn khí đốt đốt | propan, khí hóa lỏng |
| Nhiệt độ môi trường | Nhiệt độ hoạt động 10oC đến 35oC |
|---|---|
| Tốc độ dòng khí | Tốc độ dòng khí của đầu đốt có thể điều chỉnh từ 0 đến 5 n/phút |
| Điện áp | 230V, 10A |
| Áp lực | 1 kpa |
| chi tiết đóng gói | trường hợp bằng gỗ |
| Bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM, Tái cấu trúc phần mềm |
| Địa điểm xuất xứ | Quảng Đông, Trung Quốc |
| brand name | DAXIAN |
| Sức mạnh | 1 |
| Bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM, Tái cấu trúc phần mềm |
| Địa điểm xuất xứ | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Số mẫu | CF8788 |
| Tiêu chuẩn | ASTME 84, UL910, NFPA262 |