| hẹn giờ | Độ phân giải 0,01 phút, độ chính xác 1 giây/h |
|---|---|
| Phạm vi đo | (0-15) Kw/m2 |
| Độ chính xác của máy đo thông lượng nhiệt | ±0,2Kw/m2 |
| Độ chính xác của máy đo thông lượng nhiệt | <±3%; |
| chi tiết đóng gói | Vỏ gỗ |
| Phạm vi đo của máy đo thông lượng nhiệt | (0-15) Kw/m' |
|---|---|
| Độ chính xác của máy đo thông lượng nhiệt | ±0.2Kw/m' |
| ĐỘ CHÍNH XÁC CỦA MÁY ĐO THÔNG LƯỢNG NHIỆT | <±3% |
| Sự chính xác | ± 0,5oC |
| Lỗi nhiệt độ đen | ±5℃ |
| Phạm vi đo lường | (0-15) Kw/m' |
|---|---|
| Sự chính xác | <±3% |
| Phạm vi | 400-600oC |
| Lỗi nhiệt độ đen | ±5℃ |
| Tốc độ xả khói | (2,5±0,2)m/s; |
| Độ chính xác của phép đo mật độ khói | ±3% |
|---|---|
| Độ dài tiêu cự của ống kính nhận | 60-65mm |
| Áp lực làm việc của đầu đốt chính | 276KPa (được điều chỉnh) |
| Áp suất đầu đốt phụ trợ | 138kpa (có thể điều chỉnh) |
| Điện áp cung cấp điện | AC220V ± 10%, 50Hz |
| Tổng nhiệt trị của quá trình đốt cháy | 30.000.000 J/Kg(30MJ/kg) |
|---|---|
| Sai số lặp lại của nhiệt trị đốt cháy | động 0,1% |
| Phạm vi đo nhiệt độ | 0 đến 50 |
| Độ chính xác của công suất nhiệt | ≤0,1% |
| Độ ổn định công suất nhiệt | ≤0,2% |
| chi tiết đóng gói | trường hợp bằng gỗ |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 10 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán | T/T, Cash.L/C, D/A, D/P, Western Union, MoneyGram |
| Khả năng cung cấp | 5 đơn vị mỗi tháng |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| chi tiết đóng gói | trường hợp bằng gỗ |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 10 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán | T/T, Cash.L/C, D/A, D/P, Western Union, MoneyGram |
| Khả năng cung cấp | 5 đơn vị mỗi tháng |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Phạm vi hiện tại | 0,1 đến 3A |
|---|---|
| Tải Điện áp thử nghiệm là | điều chỉnh từ 0 đến 1000V |
| chi tiết đóng gói | trường hợp bằng gỗ |
| Thời gian giao hàng | 10 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán | T/T, Cash.L/C, D/A, D/P, Western Union, MoneyGram |
| Phạm vi đo | (0-15) Kw/m2 |
|---|---|
| Độ chính xác của máy đo thông lượng nhiệt | ±0,2Kw/m2 |
| Độ chính xác của máy đo thông lượng nhiệt | <±3% |
| Máy tính | Một máy tính xách tay |
| Độ chính xác đo lường | ± 0,3 |
| Nguồn khí | Khí propan có độ tinh khiết ≥95% |
|---|---|
| Hệ thống quang điện | Nguồn sáng là bóng đèn. |
| Quyền lực | 15W, điện áp: 6V |
| Đèn đang cháy | BUNSEN BULLER |
| Phạm vi đo mật độ khói | 0 đến 100% |