| Bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM, Tái cấu trúc phần mềm |
| Địa điểm xuất xứ | Quảng Đông, Trung Quốc |
| brand name | CHENGFENG |
| Số mẫu | CF8341 |
| Thời gian đánh lửa ngang | 60 giây |
|---|---|
| Thời gian đánh lửa theo chiều dọc | 10 giây |
| Đĩa cân đốt đứng | Nhôm, đường kính 50mm |
| Chiều cao ngọn lửa đốt dọc | 25 đến 30 mm |
| Vị trí mẫu đốt dọc | 25 mm tính từ tâm đỉnh ống đốt |
| Nguồn nhiệt | Đầu đốt gas ống dài 610mm. |
|---|---|
| Đo nhiệt độ | Nhiệt kế bọc thép đường kính 2 mm |
| Kiểm tra nhiệt độ và thời gian ngọn lửa | 650 ± 40 ° C-3 giờ/750 ± 40 ° C-3 giờ 950 ± 40 ° C-3 giờ/950 ± 40 ° C-20 phút |
| Vật mẫu | Không ít hơn 1200mm |
| Điện áp thử nghiệm | 200~1000V (có thể điều chỉnh) |
| Đốt | Dài 35mm, đường kính trong: 0,5mm |
|---|---|
| Chất tự nhiên để đốt cháy ngọn lửa | chiều cao ngọn lửa 12 mm |
| Tốc độ sưởi ấm | 23,5S ở 100-700oC |
| Khối lượng buồng thử nghiệm | 0,5M³, d×w×h: 60×95×90cm |
| Kích thước bên ngoài | d×w×h: 61×120×105cm |
| Nguồn khí đốt | Khí propan và khí hóa lỏng có độ tinh khiết trên 95% (do người sử dụng cung cấp) |
|---|---|
| Tốc độ dòng khí | 0-100L/phút, độ chính xác đo 2,5 |
| tốc độ dòng khí | 0 đến 50m³/phút, độ chính xác đo ≤±0,5m³/phút |
| Dung tích bình gas | ≥50kg × 6 |
| Đầu dò khe hở | Được sản xuất theo tiêu chuẩn GB/T9978.1 |
| Kích thước | Khác nhau tùy theo model, thường là 300x200x150 mm |
|---|---|
| Dung tích xi lanh khí | 50kg × 6 xi lanh |
| Nhiệt độ môi trường xung quanh | -10 ° C ~ 50 ° C. |
| Thời gian ổn định | Từ nhiệt độ phòng đến 750oC, C 1h. |
| Sự chính xác | Điểm 1/0,5 |
| Bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM, Tái cấu trúc phần mềm |
| Địa điểm xuất xứ | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Số mẫu | CF8369 |
| Nguồn cung cấp điện | AC220V±10% |
| Nhiệt độ môi trường xung quanh | Nhiệt độ phòng đến 40oC |
|---|---|
| Độ ẩm tương đối | ≤75%. |
| . Môi trường làm việc | Trong nhà không có thông gió cưỡng bức. |
| Điện áp cung cấp điện | AC220V±10V, 50HZ. |
| Nguồn khí đốt đốt | Nguồn khí đốt: khí tự nhiên, khí dầu mỏ hóa lỏng. |
| Tích hợp chức năng kép | Kết hợp kiểm tra lực kéo và đo độ giãn dài trong một thiết bị duy nhất, loại bỏ nhu cầu sử dụng nhiề |
|---|---|
| Cảm biến có độ chính xác cao | Công nghệ cảm biến tải trọng tiên tiến đảm bảo độ chính xác đặc biệt và khả năng lặp lại của kết quả |
| Hoạt động thân thiện với người dùng | Màn hình kỹ thuật số trực quan với lời nhắc rõ ràng và cài đặt thông số đơn giản, cho phép người vận |
| Khóa giá trị đỉnh | Tự động nắm bắt và giữ các giá trị lực và độ giãn dài tối đa đạt được trong quá trình thử nghiệm, ng |
| TUÂN THỦ TOÀN CẦU | Đáp ứng tất cả các tiêu chuẩn quốc tế về an toàn và hiệu suất, khiến nó phù hợp để thử nghiệm các sả |
| Độ chính xác của máy đo thông lượng nhiệt | ±0,2Kw/m2 |
|---|---|
| ĐỘ CHÍNH XÁC CỦA MÁY ĐO THÔNG LƯỢNG NHIỆT | <±3% |
| Sự chính xác | của ± 0,5oC |
| Lỗi nhiệt độ vật đen | ±5℃ |
| Tốc độ xả khói | (2,5±0,2)m/s |