| แรงดันไฟฟ้า | 220V ± 10% |
|---|---|
| ช่วงความถี่ | 0- 999,999 ครั้ง |
| ความเร็วในการทดสอบ | ปรับได้ตั้งแต่ 0 ถึง 100 ครั้งต่อวินาที |
| ขนาดของเครื่องจักร | 450*650*700มม |
| การปรับจังหวะ | ประมาณ 0-5 ซม |
| เกจวัดแรงดันแก๊ส | อากาศ 0-0.6MPa ก๊าซ 0-0.25MPa; |
|---|---|
| ตัวจับเวลา | 0 ถึง 99.99s/m/h สามารถตั้งค่าโดยพลการ; |
| อุปกรณ์จุดระเบิด | การจุดระเบิดเพียโซอิเล็กทริกอัตโนมัติ |
| ตัวควบคุมแรงดันไฟฟ้า | ความจุ 8KVA |
| ทดสอบแรงดัน | ปรับต่อเนื่องได้ตั้งแต่ 100 ถึง AC1000V |
| เวลาทำความร้อน | RT-250°C เป็นเวลา 60 นาที |
|---|---|
| เวลาระบายความร้อน | ใช้เวลาประมาณ 85 นาทีในการทำให้เย็นลงถึง 70°C |
| เวลาฟื้นตัวของผลกระทบ | ผลกระทบที่อุณหภูมิสูง 30 นาทีที่ 150 ℃ |
| อุณหภูมิต่ำ | -10°C ถึง -40°C |
| อุณหภูมิสูง | 50-200 ℃ |
| ความสูงของลูกบอล | ปรับได้ตั้งแต่ 0 ถึง 1500 มม |
|---|---|
| โหมดการควบคุมการปล่อยลูกบอล | การควบคุมแม่เหล็กไฟฟ้ากระแสตรง |
| น้ำหนักลูกเหล็ก | 110, 200, 225, 535, 360, 1040, 2260ก. |
| แหล่งจ่ายไฟ | 220V, 50Hz |
| น้ำหนักเครื่อง | ประมาณ 25 กิโลกรัม |
| ช่วงความถี่ | 0 ถึง 999,999 (ปรับได้) |
|---|---|
| วิธีการส่ง | หมุนล้อเยื้องศูนย์ |
| โหมดแสดงผล | จอแสดงผลคริสตัลเหลว LCD ขนาดใหญ่หรูหราและใจกว้าง |
| ช่วงแรงแทรกและสกัด | 0 ถึง 50 กก. (ไม่จำเป็น) |
| ตัวอย่างการปรับระยะชัก | 0 ถึง 60 มม |
| มุมสวิง | ปรับได้ต่อเนื่องตั้งแต่ 10 ถึง 180 องศา |
|---|---|
| ความเร็วสวิง | ปรับได้ตั้งแต่ 10 ถึง 60 cP |
| เคาน์เตอร์ | 6 เคาน์เตอร์แยกกัน / 1 เคาน์เตอร์ทั้งหมด |
| โหลดน้ำหนัก | 50, 100, 200, 300, 500กรัม |
| เลือก | กลุ่มละ 6 คน (รวม 5 กลุ่ม) |
| น้ำหนักเครื่อง | ประมาณ 120 กก |
|---|---|
| แหล่งจ่ายไฟ | AC220V/50HZ ถึง 60HZ 4A |
| ระบบเครื่องกล | บอลสกรูที่มีความแม่นยำสูง |
| ความละเอียดในการแสดงผล | 1 น |
| ความละเอียดของแรง | 1/200,000 |
| ความสูงของเปลวไฟ | ปรับได้ตั้งแต่ 10 ถึง 50 มม |
|---|---|
| เวลาติดไฟ | 5 วินาที |
| ช่วงเวลา | 0 ถึง 99.99 วินาที |
| มุมเปลวไฟ | 45° และ 90° ได้รับการแก้ไข ในขณะที่มุมอื่นๆ สามารถปรับได้ |
| แหล่งจ่ายไฟ | AC 220V/50Hz |
| เวลา | สามารถตั้งค่าได้ตั้งแต่ 0 ถึง 999 ชั่วโมงโดยพลการ |
|---|---|
| ตัวควบคุมอุณหภูมิตัวควบคุมอุณหภูมิ | พร้อมการตั้งค่า PID |
| ความผันผวนของอุณหภูมิ | ±0.5℃ |
| ความสม่ำเสมอของอุณหภูมิ | ± 2.5 ℃ |
| ช่วงอุณหภูมิ | อุณหภูมิห้องถึง 200°C หรือห้อง |
| ช่วงการวัด | (0-15) กิโลวัตต์/ตร.ม |
|---|---|
| ความแม่นยำของเครื่องวัดฟลักซ์ความร้อน | ±0.2Kw/ม.² |
| ความแม่นยำของเครื่องวัดฟลักซ์ความร้อน | <±3% |
| คอมพิวเตอร์ | แล็ปท็อปหนึ่งเครื่อง |
| ความแม่นยำในการวัด | ± 0.3 ℃ |