| อุณหภูมิ | 15-35 ℃ |
|---|---|
| ความชื้นสัมพัทธ์ | ไม่เกิน 85%RH |
| ความกดอากาศ | 86-106เมกะพาสคัล |
| แรงดันไฟฟ้าอิเล็กทริก | AC 220V |
| พลังงานปฏิกิริยา | 3กิโลวัตต์ |
| ความแม่นยำ | ±0.5(±1%) |
|---|---|
| ระบบควบคุม | มอเตอร์เกียร์ความถี่ตัวแปร AC |
| - แสดง | หน้าจอ LCD ขนาดใหญ่ |
| จังหวะ | 1,000 มม. (ปรับแต่งได้) |
| ทดสอบความเร็ว | 12-200 มม. / นาที (ความเร็วคงที่ |
| แรงดันไฟฟ้า (V) | 220±20% |
|---|---|
| กระแสสูงสุด | 5a |
| พลัง | 1.5kW |
| ตัวเลือกความจุ | 2,5,10,20,50,100,200 กก |
| ความแม่นยำในการวัดแรงคือ | ภายใน± 0.5% ของค่าที่ระบุ |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| เลขรุ่น | CF8363 |
| มาตรฐาน | SAEJ1128-2000 |
| รุ่น | DX8363 |
| น้ําหนัก | 100 กิโลกรัม |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | OEM, OBM, ODM, การปรับโครงสร้างซอฟต์แวร์ |
| เลขรุ่น | CF8349 |
| มาตรฐาน | IEC60332-3 |
| คําสําคัญ | การเผาสายเคเบิล |
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | OEM, ODM, OBM, การรื้อปรับระบบซอฟต์แวร์ |
|---|---|
| สถานที่เกิด | กวางดง, จีน |
| เลขรุ่น | CF7116 |
| มาตรฐาน | JIS R3205: 1989, ISO/DIS125421 12543-6: 1997 |
| ช่วงความสูงของผลกระทบ | ปรับ 0-2000 มม. |
| มวลแร็คตัวอย่าง | 15ก.+1ก |
|---|---|
| เทอร์โมคัปเปิล | หุ้มฉนวนนิเกิล-โครเมียม หนา 3 มม |
| ความเสถียรของแรงดันไฟฟ้า | ≤ ± 1% |
| เครื่องวัดอุณหภูมิ | 0-1,000 ± 2% |
| ช่วงเวลา | 0 ถึง 99 ชั่วโมง |
| สไตล์ | ประเภทโครงสำหรับตั้งสิ่งของที่ควบคุมด้วยไมโครคอมพิวเตอร์ |
|---|---|
| แรงทดสอบสูงสุด | 100kN (10T) |
| ช่วงแรงทดสอบ | การควบคุมความเร็วแบบไม่ต่อเนื่อง |
| ช่วงการทดสอบ | 1%-100%FS |
| ความแม่นยำของกำลังทดสอบ | บวกหรือลบ 1% |
| ช่วงอุณหภูมิการอาบน้ำที่อุณหภูมิสูง | RT ถึง 250 ℃ |
|---|---|
| ช่วงความชื้นของอ่างอุณหภูมิต่ำคือ | -50°C ถึง RT |
| อุณหภูมิกระแทกของห้องทดสอบ | อุณหภูมิสูง 50-200 |
| อุณหภูมิต่ำ | -10°C ถึง -40°C |
| เวลาทำความร้อน | RT-250 ℃ เป็นเวลา 60 นาที |
| แหล่งจ่ายไฟ | 220V 50เฮิร์ต |
|---|---|
| รายละเอียดของลูกเหล็ก | (33g, 50g, 64g, 95g, 110g, 134g, 226g) อย่างละ 1 อัน |
| พลัง | 2.5KW |
| ช่วงความสูงของแรงกระแทก | ปรับได้ตั้งแต่ 0 ถึง 2000 มม |
| กล่องควบคุม | ติดตั้งแม่เหล็กไฟฟ้าแบบแยกส่วนได้จากด้านล่าง |