| ระยะเคลื่อนที่คือ | 2 ถึง 50 มม. หรือต่อรองได้ |
|---|---|
| ความเร็วในการทดสอบ | 3 ถึง 180 รอบต่อนาที/นาที |
| ทางลาดรับน้ำหนัก (g) | 10,20,50,100,200,500 กรัม |
| แรงดันไฟฟ้า | 220V |
| โหลดน้ำหนัก | 10,20,50,100,200,500 กรัม (ปรับแต่งตามความต้องการของลูกค้า) |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | OEM, ODM, OBM, การรื้อปรับระบบซอฟต์แวร์ |
| เลขรุ่น | CF8362 |
| พลัง | อิเล็กทรอนิกส์ |
| ขนาดห้องปฏิบัติการเผาไหม้ | L3000 W3000 H2400 (มม.) |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | OEM, ODM, OBM, การรื้อปรับระบบซอฟต์แวร์ |
| สถานที่เกิด | กวางดง, จีน |
| brand name | DAXIAN |
| เลขรุ่น | ดีเอ็กซ์ |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| พลัง | 45Kw |
| ความถูกต้อง | ≤ 3% |
| โวลเตชั่น | 380v |
| มาตรฐาน | IEC62730: 2024, GBT22079, IEC62217-2012 |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | OEM, ODM, OBM, การรื้อปรับระบบซอฟต์แวร์ |
| สถานที่เกิด | กวางดง, จีน |
| เลขรุ่น | CF8369 |
| พลังงานไฟฟ้า | AC220V±10% |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| เลขรุ่น | CF8329 |
| ตัวเลือกการวัด | 200kg, 500kg, 1,000kg (1t), 2000kg (2T), 5000kg (5T) |
| โหลดความละเอียด | 0.01กก |
| จังหวะสูงสุด | 800มม |
| การรับประกัน | 5 ปี |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กำหนดเอง | OEM, ODM, OBM, การปรับโครงสร้างซอฟต์แวร์ |
| สถานที่กำเนิด | กวางตุ้งจีน |
| พลัง | 45kW |
| ความแม่นยำ | 0.5 |
| เครื่องเผา | ยาว 35 มม. เส้นผ่านศูนย์กลางภายใน: 0.5 มม |
|---|---|
| Tandard สำหรับการจุดไฟเปลวไฟ | ความสูงของเปลวไฟ 12 มม |
| ความเร็วความร้อน | 23.5S ที่ 100-700 ℃ |
| ปริมาตรห้องทดสอบ | 0.5 ตร.ม. ลึก×กว้าง×ส: 60×95×90ซม |
| มิติภายนอก | ลึก×กว้าง×ส: 61×120×105ซม |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กำหนดเอง | OEM, ODM, OBM, การปรับโครงสร้างซอฟต์แวร์ |
| สถานที่กำเนิด | กวางตุ้งจีน |
| brand name | Daxian |
| พลัง | เกี่ยวกับอิเล็กทรอนิกส์ |
| แรงดันไฟฟ้าทดสอบ | 100V-6000V ปรับ stepless ได้ |
|---|---|
| ความเสถียรของแรงดันไฟฟ้า | ± 1% |
| มาตรฐาน | IEC 60587 |
| พลัง | 6000KW |
| ความแม่นยำ | 0.5% |