| Khoảng di chuyển là | 2 đến 50mm hoặc có thể thương lượng |
|---|---|
| Tốc độ kiểm tra | 3 đến 180 vòng/phút |
| Đường dốc chịu lực (g) | 10,20,50,100,200,500 g |
| Điện áp | 220V |
| Tải trọng lượng | 10,20,50,100,200,500 g (có thể tùy chỉnh theo yêu cầu của khách hàng) |
| Bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM, Tái cấu trúc phần mềm |
| Số mẫu | CF8362 |
| Sức mạnh | điện tử |
| Kích thước phòng thí nghiệm đốt cháy | L3000 W3000 H2400 (mm) |
| Bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM, Tái cấu trúc phần mềm |
| Địa điểm xuất xứ | Quảng Đông, Trung Quốc |
| brand name | DAXIAN |
| Số mẫu | dx |
| Bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Sức mạnh | 45Kw |
| Độ chính xác | ≤ 3% |
| Điện áp | 380v |
| Tiêu chuẩn | IEC62730: 2024, GBT22079, IEC62217-2012 |
| Bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM, Tái cấu trúc phần mềm |
| Địa điểm xuất xứ | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Số mẫu | CF8369 |
| Nguồn cung cấp điện | AC220V±10% |
| Bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Số mẫu | CF8329 |
| Tùy chọn đo lường | 200kg, 500kg, 1000kg (1T), 2000kg (2T), 5000kg (5T) tùy chọn |
| độ phân giải tải | 0,01kg |
| đột quỵ tối đa | 800mm |
| Bảo hành | 5 năm |
|---|---|
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM, tái cấu trúc phần mềm |
| Nơi xuất xứ | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Quyền lực | 45kw |
| Sự chính xác | 0,5 |
| Đốt | Dài 35mm, đường kính trong: 0,5mm |
|---|---|
| Chất tự nhiên để đốt cháy ngọn lửa | chiều cao ngọn lửa 12 mm |
| Tốc độ sưởi ấm | 23,5S ở 100-700oC |
| Khối lượng buồng thử nghiệm | 0,5M³, d×w×h: 60×95×90cm |
| Kích thước bên ngoài | d×w×h: 61×120×105cm |
| Bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM, tái cấu trúc phần mềm |
| Nơi xuất xứ | Quảng Đông, Trung Quốc |
| brand name | Daxian |
| Quyền lực | Điện tử |
| Điện áp thử nghiệm | Điều chỉnh vô cấp 100V-6000V |
|---|---|
| Điện áp ổn định | ± 1% |
| Tiêu chuẩn | IEC 60587 |
| Quyền lực | 6000KW |
| Sự chính xác | 0,5% |