| Bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM, Tái cấu trúc phần mềm |
| Số mẫu | CF8334 |
| Sức mạnh | điện tử |
| tay cầm | 6group |
| Bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM, Tái cấu trúc phần mềm |
| Độ chính xác | 2% |
| Điện áp | 220v |
| Thời gian | 0-999 giờ có thể được đặt tùy ý |
| Bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM, Tái cấu trúc phần mềm |
| Địa điểm xuất xứ | Quảng Đông, Trung Quốc |
| brand name | DAXIAN |
| Số mẫu | DX8341 |
| Bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM, Tái cấu trúc phần mềm |
| Địa điểm xuất xứ | Quảng Đông, Trung Quốc |
| brand name | CHENGFENG |
| Số mẫu | CF8539 |
| Bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM, Tái cấu trúc phần mềm |
| Địa điểm xuất xứ | Quảng Đông, Trung Quốc |
| brand name | Daxian |
| Số mẫu | DX8388 |
| Bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM, Tái cấu trúc phần mềm |
| Địa điểm xuất xứ | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Số mẫu | CF8425 |
| Sức mạnh | điện tử |
| Độ phân giải tải | 0,01Kg |
|---|---|
| Đột quỵ tối đa | 800mm |
| Kiểm tra tốc độ | 50 ~ 500mm/phút |
| Độ chính xác tốc độ | 50 ± 0,5mm |
| Kích thước bên ngoài | 60cm 36cm 175cm |
| Tùy chọn đo lường | 200kg, 500kg, 1000kg (1T), 2000kg (2T), 5000kg (5T) |
|---|---|
| Độ phân giải tải | 0,01kg |
| Hành trình tối đa (bao gồm cả vật cố định) | 800mm |
| Tốc độ kiểm tra | 50~500mm/phút(có thể điều chỉnh) |
| Độ chính xác tốc độ | 50 ± 0,5mm, 500 ± 1,0mm |
| Điện áp đầu vào | điện xoay chiều 220 v |
|---|---|
| Điện áp đầu ra | AC 0-20 KV |
| Dung lượng điện | 1,5 kVa |
| Phương pháp kiểm tra | vòng cung không liên tục, vòng cung liên tục |
| Kiểm tra dòng điện | 10MA-20MA-30MA-40MA tùy chọn |
| Góc uốn | ±90° |
|---|---|
| Đếm phạm vi | 0-9999 |
| Công suất động cơ | 1,1kw |
| Trọng lượng của máy thí nghiệm là | khoảng 210 kg |
| tốc độ uốn | <60 lần/phút |