| Thiết bị kiểm tra | 3 nhóm |
|---|---|
| Nhiệt độ | nhiệt độ phòng đến 300 ℃ |
| trọng lượng | ba loại 50g, 100g, 200g, 500g và 1000g |
| Tỉ lệ | Mitotoyo Nhật Bản 0.01/10mm |
| Chất liệu hộp bên trong | thép không gỉ SUS#304 |
| Độ chính xác của ampe kế | ±1% |
|---|---|
| Tỷ lệ kiểm tra | Có thể đặt trước 1 ~ 30 lần / phút |
| Tải hiện tại | 0-25A |
| Phạm vi đo | 0,01-10 mm |
| Tốc độ lấy mẫu | 25MHz |
| Phạm vi chiều cao thả | 300-1500mm |
|---|---|
| Phương pháp hiển thị chiều cao | Điện tử |
| Lỗi chiều cao thả | ±10 |
| Sàn thả vừa | tấm thép |
| Điều chỉnh chiều cao | ổ đĩa động cơ |
| điện cực | Độ dày 0,5mm |
|---|---|
| điện áp thử nghiệm | 100V - 6000V, điều chỉnh liên tục |
| Bộ điều chỉnh điện áp Đầu ra | Điều chỉnh 0 - 250V, công suất 5KVA |
| Máy biến áp thử nghiệm | Công suất 5KVA, điện áp ra tối đa AC 6000V (hoặc DC 6000V tùy chọn) |
| Bộ ổn định điện áp có độ chính xác cao | Đầu ra AC 220V, công suất 6000W, độ chính xác ±1% |
| Bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM, Tái cấu trúc phần mềm |
| Địa điểm xuất xứ | Quảng Đông, Trung Quốc |
| brand name | CHENFENG |
| Số mẫu | CF9005 |
| Bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM, Tái cấu trúc phần mềm |
| Địa điểm xuất xứ | Quảng Đông, Trung Quốc |
| brand name | CHENGFENG |
| Số mẫu | CF8036B |
| Sức mạnh | 500W |
|---|---|
| Độ chính xác | ± 5% |
| Khay thu thập giọt | Cách giá mẫu 300mm |
| dấu ngoặc | Chiều cao 500mm |
| Giá đỡ mẫu bức xạ | Đường kính bên trong 118mm, lưới kim loại 2.1 * 2.1mm |
| Bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM, Tái cấu trúc phần mềm |
| Số mẫu | CF8380 |
| Sức mạnh | điện tử |
| Tốc độ quay của bàn xoay | 60 vòng/phút |
| Nguồn nhiệt | Đầu đốt gas ống dài 610mm. |
|---|---|
| Đo nhiệt độ | Nhiệt kế bọc thép đường kính 2 mm |
| Kiểm tra nhiệt độ và thời gian ngọn lửa | 650 ± 40 ° C-3 giờ/750 ± 40 ° C-3 giờ 950 ± 40 ° C-3 giờ/950 ± 40 ° C-20 phút |
| Vật mẫu | Không ít hơn 1200mm |
| Điện áp thử nghiệm | 200~1000V (có thể điều chỉnh) |
| Áp lực kiểm tra | 64MPa |
|---|---|
| phạm vi kiểm tra | Xi lanh thép liền mạch, xi lanh vết thương |
| Hiệu quả thử nghiệm | 6 đến 10 chiếc mỗi giờ (lấy ví dụ 40L) |
| Áp suất nguồn khí làm việc | 0,6Mpa |
| Tốc độ dòng khí làm việc | ≥1m³ /phút |