| Đốt | Đường kính họng là Φ0,19 ± 0,02mm, chiều dài là 75mm, đường kính lỗ thoát khí hỗn hợp là Φ1,7 và lỗ |
|---|---|
| Vật cố định | Nó có thể được điều chỉnh tự do và phù hợp với các mẫu khác nhau |
| Chiều cao ngọn lửa | Có thể điều chỉnh từ 10 đến 50mm |
| thời gian đánh lửa | 0 đến 99,99 giây |
| Phạm vi thời gian | 0 đến 99,99 giây |
| Tổng công suất thiết bị | 3KVA mỗi máy trạm |
|---|---|
| Điện áp nguồn thiết bị | 220V ± 15%, 50Hz |
| Điện áp đầu ra | ≤12V |
| Máy biến dòng điện | Tỷ lệ chuyển đổi là 1000/5A và độ chính xác là 0,2 |
| Phạm vi thời gian chuyển tiếp thời gian | 0,01 giây-99,99 giây |
| Nguồn cung cấp năng lượng làm việc | AC 380V ±10%, 50Hz; điện năng tiêu thụ: 3kW |
|---|---|
| Phạm vi đo áp suất lò | 0–100Pa, độ chính xác đo: ≤ ±3Pa |
| Phạm vi lưu lượng không khí 0–50m³/phút, độ chính xác đo | ≤ ±0,5m³/phút |
| Nguồn khí đốt | Khí thải propan, khí hóa lỏng |
| Phạm vi lưu lượng khí | 0–100L/phút, độ chính xác đo: Loại 2,5 |
| Số mẫu | CF8467 |
|---|---|
| Sức mạnh | 600W, điện tử |
| Điện áp | 220v |
| Ứng dụng | Thử nghiệm nhựa |
| Vật liệu | Thép không gỉ |
| Bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM, Tái cấu trúc phần mềm |
| Địa điểm xuất xứ | Quảng Đông, Trung Quốc |
| brand name | CHENGFENG |
| Tên sản phẩm | máy thử thả |
| Bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Sức mạnh | 100w |
| Nguồn cung cấp điện | 220v±10% |
| Độ chính xác | ± 1% |
| Chức năng | Tiêu chuẩn kiểm tra hiệu suất của chất chống cháy cho mũ bảo hiểm an toàn |
| Bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Địa điểm xuất xứ | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Số mẫu | CF7177 |
| Sức mạnh | điện tử |
| Tiêu chuẩn | FZ/T01042 GB/T 12703, v.v. |
| Nguồn khí | Khí propan có độ tinh khiết ≥95% |
|---|---|
| Hệ thống quang điện | Nguồn sáng là bóng đèn. |
| Quyền lực | 15W, điện áp: 6V |
| Đèn đang cháy | BUNSEN BULLER |
| Phạm vi đo mật độ khói | 0 đến 100% |
| Phạm vi nhiệt độ | -20oC, -40oC, -50oC, -65oC đến +130oC |
|---|---|
| độ ẩm | ±2,5% |
| Sự dao động nhiệt độ là | ± 0,5oC |
| chi tiết đóng gói | trường hợp bằng gỗ |
| Thời gian giao hàng | 10 ngày làm việc |
| Độ đồng đều nhiệt độ | ± 2,5oC |
|---|---|
| Lỗi hẹn giờ không được vượt quá | 1 giây / giờ |
| Chiều cao ngọn lửa | Có thể điều chỉnh từ 20mm±2mm đến 175mm±1mm |
| Thời gian đánh lửa | Có thể điều chỉnh từ 0 đến 999,9 giây ± 0,1 giây |
| Thời gian đốt | 0-999,9s±0,1s, tự động ghi, tạm dừng thủ công |