| เครื่องเผา | เส้นผ่านศูนย์กลางของคอคือ Φ0.19±0.02 มม. ความยาว 75 มม. เส้นผ่านศูนย์กลางรูทางออกของก๊าซผสมคือ Φ1.7 |
|---|---|
| การติดตั้ง | สามารถปรับได้อย่างอิสระและเหมาะสำหรับตัวอย่างต่างๆ |
| ความสูงของเปลวไฟ | ปรับได้ตั้งแต่ 10 ถึง 50 มม |
| เวลาติดไฟ | 0 ถึง 99.99 วินาที |
| ช่วงเวลา | 0 ถึง 99.99 วินาที |
| ความจุอุปกรณ์ทั้งหมด | 3KVA ต่อเวิร์กสเตชัน |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้าของอุปกรณ์ | 220V ± 15%, 50Hz |
| แรงดันขาออก | ≤12V |
| หม้อแปลงกระแส | อัตราส่วนการเปลี่ยนแปลงคือ 1,000/5A และความแม่นยำคือเกรด 0.2 |
| ช่วงเวลาการถ่ายทอดเวลา | 0.01 วินาที-99.99 วินาที |
| แหล่งจ่ายไฟทำงาน | กระแสสลับ 380V ±10%, 50Hz; การใช้พลังงาน: 3kW |
|---|---|
| ช่วงการวัดความดันเตา | 0–100Pa ความแม่นยำในการวัด: ≤ ±3Pa |
| ช่วงการไหลของอากาศ 0–50 ลบ.ม./นาที ความแม่นยำในการวัด | ≤ ±0.5ลบ.ม./นาที |
| แหล่งก๊าซเผาไหม้ | โพรเพนก๊าซปิโตรเลียมเหลว |
| ช่วงการไหลของก๊าซ | 0–100 ลิตร/นาที ความแม่นยำในการวัด: คลาส 2.5 |
| เลขรุ่น | CF8467 |
|---|---|
| พลัง | 600W, อิเล็กทรอนิกส์ |
| โวลเตชั่น | 220โวลต์ |
| การใช้งาน | การทดสอบพลาสติก |
| วัสดุ | สแตนเลส |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | OEM, ODM, OBM, การรื้อปรับระบบซอฟต์แวร์ |
| สถานที่เกิด | กวางดง, จีน |
| brand name | CHENGFENG |
| ชื่อสินค้า | เครื่องทดสอบการตก |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| พลัง | 100w |
| พลังงานไฟฟ้า | 220v±10% |
| ความถูกต้อง | ± 1% |
| หน้าที่ | มาตรฐานการทดสอบประสิทธิภาพของสารหน่วงไฟสำหรับหมวกกันน็อกความปลอดภัย |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| สถานที่เกิด | กวางดง, จีน |
| เลขรุ่น | CF7177 |
| พลัง | อิเล็กทรอนิกส์ |
| มาตรฐาน | FZ/T01042 GB/T 12703 ฯลฯ |
| แหล่งก๊าซ | ก๊าซโพรเพนที่มีความบริสุทธิ์ ≥95% |
|---|---|
| ระบบตาแมว | แหล่งกำเนิดแสงคือหลอดไฟ |
| พลัง | 15W, แรงดันไฟฟ้า: 6V |
| โคมไฟที่กำลังลุกไหม้ | Bunsen Burner |
| ช่วงการวัดความหนาแน่นของควัน | 0 ถึง 100% |
| ช่วงอุณหภูมิ | -20°C, -40°C, -50°C, -65°C ถึง +130°C |
|---|---|
| ความชื้น | ±2.5% |
| อุณหภูมิผันผวนอยู่ | ±0.5℃ |
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่องไม้ |
| เวลาการส่งมอบ | 10 วันทำการ |
| ความสม่ำเสมอของอุณหภูมิ | ± 2.5 ℃ |
|---|---|
| ข้อผิดพลาดของตัวจับเวลาจะต้องไม่เกิน | 1 วินาที/ชม |
| ความสูงของเปลวไฟ | ปรับได้ตั้งแต่ 20 มม. ± 2 มม. ถึง 175 มม. ± 1 มม |
| เวลาติดไฟ | ปรับได้ตั้งแต่ 0 ถึง 999.9 วินาที ± 0.1 วินาที |
| ระยะเวลาการเผาไหม้ | 0-999.9s ± 0.1s, บันทึกอัตโนมัติ, หยุดชั่วคราวด้วยตนเอง |