| แรงดันใช้งาน | กระแสสลับ 380V±10%, 50เฮิร์ต |
|---|---|
| การใช้พลังงาน | 3kW |
| ช่วงการวัดแรงดันเตาหลอม | ความแม่นยำในการวัด 0-100Pa: ≤±3Pa |
| อัตราการไหลของอากาศ | 0-50 ม./นาที ความแม่นยำในการวัด: ≤±0.5 ม./นาที |
| แหล่งก๊าซเผาไหม้ | โพรเพน, ก๊าซเหลว |
| การควบคุมการฉายรังสีอัตโนมัติ | W/m2@340nm(420nm)(300-400nm) |
|---|---|
| อุณหภูมิกระดานดำ (BPT) | 40-110°C ± 2°C |
| อุณหภูมิมาตรฐานสีดำ (BST) | 40 ถึง 120°C±2°C |
| การควบคุมเวลาการเปลี่ยนแสงและความมืด | สามารถกำหนดรอบเวลาได้อย่างอิสระ |
| แรงดันสเปรย์ | 1.0กก./ซม.² |
| มุมสวิงคือ | ปรับได้ 45°, 60° และ 90° ซ้ายและขวา |
|---|---|
| ความเร็วสวิงอยู่ที่ | ปรับได้จาก 10 ถึง 60 ครั้งต่อนาที |
| เคาน์เตอร์อัตโนมัติ | 6 นับแยกกัน |
| หกอัน | 10N และโหลด 5N หกโหลด |
| กระแสโหลดคือ | 0.5 ถึง 25A |
| ความหนาแน่นของแสง | ปรับได้ |
|---|---|
| อุณหภูมิ | RT ถึง 200 ℃ |
| แหล่งกำเนิดแสง | หลอดอินฟาเรด |
| วางถาดวัสดุทดสอบ | หมุนถาด (8-10 รอบต่อนาที) |
| ตัวจับเวลา | 0 ถึง 999 ชั่วโมง |
| โหลดการวัดสูงสุด | 200N. |
|---|---|
| ความละเอียดในการโหลด | 0.01N. |
| ระยะชักสูงสุด | 600มม. |
| ความเร็วในการทดสอบ | ปรับต่อเนื่องได้ตั้งแต่ 50 ถึง 500 มม./นาที |
| ทดสอบการควบคุมแรงดันไฟฟ้า | ปรับได้ตั้งแต่ 0 ถึง 1.5KV |
| ความแม่นยำของความเร็ว | 50 ± 0.5 มม. |
|---|---|
| ความเรียบของแพลน | ≤0.03มม |
| ความเร็วในการลอย | 40rpm |
| <= 5% PPHM | <= 5% PPHM |
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่องไม้ |
| มาตรวัดการเปลี่ยนรูป | ความแม่นยำในการวัด <0.001 มม |
|---|---|
| ไมโครมิเตอร์ | 0.001 มม. |
| ทดสอบความต้องการอุณหภูมิสภาพแวดล้อม | 23°C±5°C |
| ข้อกำหนดด้านความชื้นสำหรับสภาพแวดล้อมการทดสอบ | 50% ± 5% |
| แหล่งจ่ายไฟ | 220V 50เฮิร์ต |
| โหลดการวัดสูงสุด | 200N. |
|---|---|
| ความละเอียดในการโหลด | 0.01N. |
| ระยะชักสูงสุด | 600มม. |
| ความเร็วในการทดสอบ | ปรับต่อเนื่องได้ตั้งแต่ 50 ถึง 500 มม./นาที |
| ทดสอบการควบคุมแรงดันไฟฟ้า | ปรับได้ตั้งแต่ 0 ถึง 1.5KV |
| แรงดันไฟเลี้ยง | AC220V ± 10%, 50Hz; |
|---|---|
| ความดันก๊าซ | 10kpa ถึง 50kpa; |
| ความแม่นยำคือ | ±0.1ม./วินาที |
| เวลาปล่อยเปลวไฟ | สามารถตั้งค่าได้ตั้งแต่ 0 ถึง 99 นาที และ 99 วินาที |
| ระยะเวลาการเผาไหม้ | สามารถตั้งค่าได้ตั้งแต่ 0 ถึง 99 นาที และ 99 วินาที |
| เส้นผ่านศูนย์กลางภายในของหัวฉีด | 9.6 มม.; |
|---|---|
| โหมดการจ่ายอากาศ | การจ่ายลมอัตโนมัติด้วยพัดลม ระยะเวลาการจ่ายลม: 60 วินาที |
| ความเร็วลมจ่าย | 1.5M/วินาที; |
| เครื่องวัดความเร็วลมแบบอิเล็กทรอนิกส์ | ช่วงการทดสอบ 0 ถึง 8M/S |
| เทอร์โมมิเตอร์ TES | ช่วงการวัด 0 ถึง 1300°C, ความแม่นยำ 0.1°C |