| Điện áp làm việc | AC 380V±10%, 50hz |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng | 3kw |
| Phạm vi đo áp suất lò | 0-100Pa Độ chính xác đo: ≤±3Pa |
| Tốc độ dòng không khí | 0-50m/phút Độ chính xác đo: ≤±0,5 m°/phút |
| Nguồn khí đốt đốt | propan, khí hóa lỏng |
| Điều khiển tự động bức xạ | W/m2@340nm(420nm)(300-400nm) |
|---|---|
| Nhiệt độ bảng đen (BPT) | 40-110oC ± 2oC |
| Nhiệt độ tiêu chuẩn đen (BST) | 40 đến 120oC±2oC |
| Kiểm soát thời gian chuyển tiếp sáng và tối | Thời gian chu kỳ có thể được thiết lập tự do |
| Áp suất phun | 1,0kgf/cm2 |
| Góc xoay là | có thể điều chỉnh ở 45°, 60° và 90° trái và phải |
|---|---|
| Tốc độ vung là | Điều chỉnh từ 10 đến 60 lần mỗi phút |
| Bộ đếm tự động | 6, tính riêng |
| Sáu tải | 10N và sáu tải 5N |
| Dòng tải là | 0,5 đến 25A |
| Mật độ quang học | có thể điều chỉnh |
|---|---|
| Nhiệt độ | RT đến 200oC |
| Nguồn sáng | Bóng đèn hồng ngoại |
| Đặt khay vật liệu thử | Xoay khay (8-10 vòng/phút) |
| hẹn giờ | 0 đến 999 giờ |
| Tải đo tối đa | 200N. |
|---|---|
| Độ phân giải tải | 0,01N. |
| Hành trình tối đa | 600mm. |
| Tốc độ kiểm tra | Có thể điều chỉnh liên tục từ 50 đến 500 mm/PHÚT. |
| Kiểm tra điều chỉnh điện áp | Có thể điều chỉnh từ 0 đến 1,5KV. |
| Độ chính xác tốc độ | 50 ± 0,5mm |
|---|---|
| Platen Flatness | ≤0,03mm |
| Tốc độ lăn | 40 vòng / phút |
| <= 5% pphm | <= 5% pphm |
| chi tiết đóng gói | trường hợp bằng gỗ |
| Máy đo biến dạng | Độ chính xác đo <0,001mm |
|---|---|
| Micromet | 0,001mm |
| Yêu cầu nhiệt độ môi trường thử nghiệm | 23oC±5oC |
| Yêu cầu về độ ẩm cho môi trường thử nghiệm | 50%±5% |
| Nguồn điện | 220V 50HZ |
| Tải đo tối đa | 200N. |
|---|---|
| Độ phân giải tải | 0,01N. |
| Hành trình tối đa | 600mm. |
| Tốc độ kiểm tra | Có thể điều chỉnh liên tục từ 50 đến 500 mm/PHÚT. |
| Kiểm tra điều chỉnh điện áp | Có thể điều chỉnh từ 0 đến 1,5KV. |
| Điện áp cung cấp điện | AC220V±10%, 50Hz; |
|---|---|
| ÁP SUẤT KHÍ GA | 10kpa đến 50kpa; |
| độ chính xác là | ±0,1m/giây. |
| Thời gian nhả ngọn lửa | Có thể đặt từ 0 đến 99 phút và 99 giây. |
| Thời gian đốt | Có thể đặt từ 0 đến 99 phút và 99 giây. |
| Đường kính bên trong của vòi phun | 9,6mm; |
|---|---|
| Chế độ cấp khí | Cấp gió tự động bằng quạt, thời gian cấp gió: 60 giây. |
| Vận tốc không khí cung cấp | 1,5M/giây; |
| Máy đo gió điện tử | Phạm vi kiểm tra 0 đến 8M/S |
| Nhiệt kế TES | Phạm vi đo 0 đến 1300oC, độ chính xác 0,1oC |