| เครื่องมือทดสอบ | 3 กลุ่ม |
|---|---|
| อุณหภูมิ | อุณหภูมิห้องถึง 300℃ |
| น้ำหนัก | 50 ก., 100 ก., 200 ก., 500 ก. และ 1,000 ก. อย่างละ 3 อัน |
| มาตราส่วน | มิโตโตโยญี่ปุ่น 0.01/10มม |
| วัสดุกล่องภายใน | เหล็กกล้าไร้สนิม SUS # 304 |
| ความแม่นยำของแอมมิเตอร์ | ± 1% |
|---|---|
| อัตราทดสอบ | สามารถตั้งค่าล่วงหน้าได้ 1 ~ 30 ครั้ง/นาที |
| กำลังโหลดปัจจุบัน | 0-25A |
| ช่วงการวัด | 0.01-10มม |
| ความเร็วตัวอย่าง | 25MHz |
| ช่วงความสูงลดลง | 300-1500มม |
|---|---|
| วิธีการแสดงความสูง | ดิจิตอล |
| ข้อผิดพลาดความสูงลดลง | ±10 |
| พื้นหล่นกลาง | แผ่นเหล็ก |
| การปรับความสูง | มอเตอร์ไดรฟ์ |
| อิเล็กโทรด | ความหนา 0.5มม |
|---|---|
| ทดสอบแรงดัน | 100V - 6000V ปรับต่อเนื่องได้ |
| ตัวควบคุมแรงดันไฟฟ้า เอาต์พุต | ปรับได้ 0 - 250V ความจุ 5KVA |
| หม้อแปลงทดสอบ | ความจุ 5KVA, แรงดันเอาต์พุตสูงสุด AC 6000V (หรืออุปกรณ์เสริม DC 6000V) |
| เครื่องปรับแรงดันไฟฟ้าที่มีความแม่นยำสูง | เอาต์พุต AC 220V, กำลังไฟ 6000W, ความแม่นยำ ±1% |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | OEM, ODM, OBM, การรื้อปรับระบบซอฟต์แวร์ |
| สถานที่เกิด | กวางดง, จีน |
| brand name | CHENFENG |
| เลขรุ่น | CF9005 |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | OEM, ODM, OBM, การรื้อปรับระบบซอฟต์แวร์ |
| สถานที่เกิด | กวางดง, จีน |
| brand name | CHENGFENG |
| เลขรุ่น | CF8036B |
| พลัง | 500W |
|---|---|
| ความถูกต้อง | ± 5% |
| ถาดสะสมหยด | ห่างจากชั้นวางตัวอย่าง 300 มม. |
| วงเล็บ | ความสูง 500 มม. |
| ผู้ถือตัวอย่างรังสี | เส้นผ่านศูนย์กลางด้านใน 118 มม., ตาข่ายโลหะ 2.1 * 2.1 มม. |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | OEM, ODM, OBM, การรื้อปรับระบบซอฟต์แวร์ |
| เลขรุ่น | CF8380 |
| พลัง | อิเล็กทรอนิกส์ |
| ความเร็วการหมุนของแผ่นเสียง | 60 รอบ/นาที |
| แหล่งความร้อน | หัวเตาแก๊สแบบท่อยาว 610 มม. |
|---|---|
| การวัดอุณหภูมิ | เทอร์โมมิเตอร์แบบหุ้มเกราะ เส้นผ่านศูนย์กลาง 2 มม |
| ทดสอบอุณหภูมิและเวลาของเปลวไฟ | 650 ± 40 ° C-3 ชั่วโมง/750 ± 40 ° C-3 ชั่วโมง 950 ± 40 ° C-3 ชั่วโมง/950 ± 40 ° C-20 นาที |
| ตัวอย่าง | ไม่น้อยกว่า 1200 มม |
| แรงดันไฟฟ้าทดสอบ | 200~1,000V (ปรับได้) |
| ทดสอบความดัน | ≤64MPa |
|---|---|
| ขอบเขตการทดสอบ | กระบอกเหล็กไร้ตะเข็บ,กระบอกพันแผล |
| ทดสอบประสิทธิภาพ | 6 ถึง 10 ชิ้นต่อชั่วโมง (ยกตัวอย่าง 40 ลิตร) |
| แรงดันแหล่งจ่ายก๊าซทำงาน | 0.6Mpa |
| อัตราการไหลของแหล่งก๊าซทำงาน | ≥1m ³ /นาที |