| Nhiệt độ | 15-35℃ |
|---|---|
| Độ ẩm tương đối | không quá 85%RH |
| Áp suất khí quyển | 86-106Mpa |
| Điện áp điện môi | AC 220V |
| Công suất phản kháng | 3kw |
| Sự chính xác | ±0.5(±1%) |
|---|---|
| hệ thống điều khiển | Động cơ bánh răng biến tần AC |
| . Trưng bày | Màn hình LCD lớn |
| Đột quỵ | 1000mm (có thể tùy chỉnh) |
| Tốc độ kiểm tra; | 12-200mm/phút (tốc độ không đổi |
| Điện áp nguồn (V) | 220±20% |
|---|---|
| Dòng điện tối đa | 5A |
| Quyền lực | 1,5kW |
| Tùy chọn công suất | 2,5,10,20,50,100,200 kg |
| Độ chính xác của phép đo lực là | Trong phạm vi ± 0,5% giá trị được chỉ định |
| Bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Số mẫu | CF8363 |
| Tiêu chuẩn | SAEJ1128-2000 |
| Mô hình | DX8363 |
| Trọng lượng | 100kg |
| Bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, OBM, ODM, tái cấu trúc phần mềm |
| Số mẫu | CF8349 |
| Tiêu chuẩn | IEC60332-3 |
| Từ khóa | Cáp cháy |
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM, Tái cấu trúc phần mềm |
|---|---|
| Địa điểm xuất xứ | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Số mẫu | CF7116 |
| Tiêu chuẩn | JIS R3205: 1989, ISO/DIS125421 12543-6: 1997 |
| Phạm vi chiều cao tác động | 0-2000mm điều chỉnh |
| Khối lượng giá mẫu | 15g+1g |
|---|---|
| Cặp nhiệt điện | Bọc thép niken-crom cách điện 3 mm |
| Độ ổn định điện áp | ≤ ± 1% |
| Nhiệt kế | 0-1000±2% |
| Phạm vi thời gian | 0 đến 99 giờ |
| Phong cách | Loại cổng, được điều khiển bằng máy vi tính |
|---|---|
| Lực lượng kiểm tra tối đa | 100kN (10T) |
| Phạm vi lực kiểm tra | Điều chỉnh tốc độ vô cấp |
| Phạm vi kiểm tra | 1%-100%FS |
| Độ chính xác của lực thử; | Thêm hoặc trừ 1% |
| Phạm vi nhiệt độ tắm nhiệt độ cao | RT đến 250oC |
|---|---|
| Phạm vi độ ẩm của bể nhiệt độ thấp là | -50oC đến RT |
| Nhiệt độ va đập của buồng thử nghiệm | Nhiệt độ cao 50-200 |
| Nhiệt độ thấp | -10oC đến -40oC |
| Thời gian gia nhiệt | RT-250oC trong 60 phút |
| Nguồn điện | 220V 50HZ |
|---|---|
| Thông số kỹ thuật của quả bóng thép | (33g, 50g, 64g, 95g, 110g, 134g, 226g) mỗi loại 1 cái |
| Quyền lực | 2,5KW |
| Phạm vi chiều cao tác động | Có thể điều chỉnh từ 0 đến 2000MM |
| Hộp điều khiển | Nam châm điện có thể tách rời được lắp đặt từ phía dưới. |