| Điện áp | 220v |
|---|---|
| sưởi ấm hiện tại | Dòng điện nằm trong khoảng từ 120 ~ 150a (960) |
| Thiết bị đo nhiệt độ | Cặp nhiệt điện mịn bọc thép 0,5mm |
| Khối lượng buồng thử nghiệm | 0,5m³, D60x W95xh 90cm |
| Dây phát sáng | Vòng đường kính 4.0mm được làm bằng dây niken/crom |
| Bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM, Tái cấu trúc phần mềm |
| Số mẫu | CF8335A |
| Sức mạnh | điện tử |
| Từ khóa | Radiant Plate Flame Spread Tester (Máy kiểm tra sự lan truyền ngọn lửa bằng tấm phóng xạ) |
| Bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Số mẫu | CF7119 |
| Tiêu chuẩn | GB/T 15171, ASTM D3078 |
| Ứng dụng | bao bì túi, chai, ống, lon |
| Chức năng | Thích hợp cho bài kiểm tra niêm phong |
| Bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM, Tái cấu trúc phần mềm |
| Địa điểm xuất xứ | Quảng Đông, Trung Quốc |
| brand name | DAXIAN |
| Sức mạnh | 1000v |
| Bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM, Tái cấu trúc phần mềm |
| Địa điểm xuất xứ | Quảng Đông, Trung Quốc |
| brand name | CHENGFENG |
| Số mẫu | CF8498A |
| Bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM, Tái cấu trúc phần mềm |
| Địa điểm xuất xứ | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Số mẫu | CF8686 |
| Sức mạnh | 750W |
| Bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM, Tái cấu trúc phần mềm |
| Địa điểm xuất xứ | Quảng Đông, Trung Quốc |
| brand name | DAXIAN |
| Số mẫu | DX8352 |
| Bảo hành | 1-5 năm |
|---|---|
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM, Tái cấu trúc phần mềm |
| Nơi xuất xứ | Quảng Đông, Trung Quốc |
| brand name | DAXIAN |
| Quyền lực | 6000W |
| Mức độ phân hủy tải | 1/100.000 |
|---|---|
| Tải độ chính xác | ≤0,5% |
| Tốc độ kiểm tra | 0,1-500mm/phút (có thể đặt tùy ý trên máy tính) |
| Hành trình kiểm tra | 400, 500 (có thể tăng theo yêu cầu của khách hàng) |
| Chiều rộng kiểm tra | 40 cm (có thể mở rộng theo yêu cầu của khách hàng) |
| Bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Số mẫu | CF7183 |
| Sức mạnh | điện tử |
| Trọng lượng tối đa | Chọn trong vòng 5000.10000 kg |
| Lớp chính xác | Cấp 0,5 |