| โวลเตชั่น | 220โวลต์ |
|---|---|
| กระแสความร้อน | กระแสอยู่ระหว่าง 120 ~ 150a (960 ℃) |
| อุปกรณ์วัดอุณหภูมิ | เทอร์โมคัปเปิลลวดเหล็กขนาด 0.5 มม. |
| ปริมาตรห้องทดสอบ | 0.5m³, D60X W95XH 90 ซม. |
| ลวดเรืองแสง | แหวนขนาดเส้นผ่าศูนย์กลาง 4.0 มม. ทำจากลวดนิกเกิล/โครเมียม |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | OEM, ODM, OBM, การรื้อปรับระบบซอฟต์แวร์ |
| เลขรุ่น | CF8335A |
| พลัง | อิเล็กทรอนิกส์ |
| คําสําคัญ | เครื่องทดสอบการแพร่กระจายไฟของแผ่นรังสี |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| เลขรุ่น | CF7119 |
| มาตรฐาน | GB/T 15171, ASTM D3078 |
| การใช้งาน | ถุงบรรจุภัณฑ์ขวด, ท่อ, กระป๋อง |
| หน้าที่ | เหมาะสำหรับการทดสอบการปิดผนึก |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | OEM, ODM, OBM, การรื้อปรับระบบซอฟต์แวร์ |
| สถานที่เกิด | กวางดง, จีน |
| brand name | DAXIAN |
| พลัง | 1000V |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | OEM, ODM, OBM, การรื้อปรับระบบซอฟต์แวร์ |
| สถานที่เกิด | กวางดง, จีน |
| brand name | CHENGFENG |
| เลขรุ่น | CF8498A |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | OEM, ODM, OBM, การรื้อปรับระบบซอฟต์แวร์ |
| สถานที่เกิด | กวางดง, จีน |
| เลขรุ่น | CF8686 |
| พลัง | 750W |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | OEM, ODM, OBM, การรื้อปรับระบบซอฟต์แวร์ |
| สถานที่เกิด | กวางดง, จีน |
| brand name | DAXIAN |
| เลขรุ่น | DX8352 |
| การรับประกัน | 1-5 ปี |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กำหนดเอง | OEM, ODM, OBM, การรื้อระบบซอฟต์แวร์ |
| สถานที่กำเนิด | กวางตุ้ง, จีน |
| brand name | DAXIAN |
| พลัง | 6000W |
| โหลดระดับการสลายตัว | 1/100,000 |
|---|---|
| ความแม่นยำในการโหลด | ≤0.5% |
| ความเร็วในการทดสอบ | 0.1-500 มม./นาที (สามารถตั้งค่าโดยพลการบนคอมพิวเตอร์) |
| จังหวะทดสอบ | 400, 500 (สามารถเพิ่มได้ตามความต้องการของลูกค้า) |
| ความกว้างของการทดสอบ | 40 ซม. (สามารถขยายได้ตามความต้องการของลูกค้า) |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| เลขรุ่น | CF7183 |
| พลัง | อิเล็กทรอนิกส์ |
| ความจุสูงสุด | เลือกจากภายใน 5,000,10000 กิโลกรัม |
| ระดับความแม่นยำ | ระดับ 0.5 |