| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า | AC220V+10%, 50เฮิร์ต |
|---|---|
| ช่วงแรงดันไฟฟ้าตก | 0 ถึง 20mV |
| ปัจจุบันทำงาน | ปรับได้ตั้งแต่ 0 ถึง 40A ที่ WIL |
| ความแม่นยำของโวลต์มิเตอร์ | +1%+3 ตัวอักษร |
| ความแม่นยำของแอมมิเตอร์ | +1%+3 หลัก |
| ช่วงอุณหภูมิ | อุณหภูมิห้องถึง 250 ℃ |
|---|---|
| ตัวจับเวลา | 0 ถึง 99.99 วินาที |
| กำลังเครื่องทำความร้อน | 1.25กิโลวัตต์ |
| กระดาษทดสอบค่า PH | 1 ถึง 7PH |
| ความละเอียดของอุณหภูมิ | : 0.1℃ |
| แหล่งจ่ายไฟกระแสตรง | ปรับแรงดันไฟฟ้าได้ตั้งแต่ 0 ถึง 5,000V |
|---|---|
| แอมมิเตอร์ | 0-20MA |
| อิเล็กโทรดปัจจุบัน | 20มม.x70มม |
| อิเล็กโทรดแรงดันไฟฟ้า | Φ1.0mm |
| ช่วงการวัดขั้วบวกไฟฟ้า | 0~10°2 |
| เวลา | สามารถตั้งค่าได้ตั้งแต่ 0 ถึง 999 ชั่วโมงโดยพลการ |
|---|---|
| ตัวควบคุมอุณหภูมิตัวควบคุมอุณหภูมิ | พร้อมการตั้งค่า PID |
| ความผันผวนของอุณหภูมิ | ±0.5℃ |
| ความสม่ำเสมอของอุณหภูมิ | ± 2.5 ℃ |
| ช่วงอุณหภูมิ | อุณหภูมิห้องถึง 200°C หรือห้อง |
| ความสม่ำเสมอของอุณหภูมิ | ± 2.5 ℃ |
|---|---|
| ข้อผิดพลาดของตัวจับเวลาจะต้องไม่เกิน | 1 วินาที/ชม |
| ความสูงของเปลวไฟ | ปรับได้ตั้งแต่ 20 มม. ± 2 มม. ถึง 175 มม. ± 1 มม |
| เวลาติดไฟ | ปรับได้ตั้งแต่ 0 ถึง 999.9 วินาที ± 0.1 วินาที |
| ระยะเวลาการเผาไหม้ | 0-999.9s ± 0.1s, บันทึกอัตโนมัติ, หยุดชั่วคราวด้วยตนเอง |
| มุมสวิงคือ | ปรับได้ 45°, 60° และ 90° ซ้ายและขวา |
|---|---|
| ความเร็วสวิงอยู่ที่ | ปรับได้จาก 10 ถึง 60 ครั้งต่อนาที |
| เคาน์เตอร์อัตโนมัติ | 6 นับแยกกัน |
| หกอัน | 10N และโหลด 5N หกโหลด |
| กระแสโหลดคือ | 0.5 ถึง 25A |
| รัศมีของฟิกซ์เจอร์ดัดงอตัวอย่าง | R150±10มม., 200±10มม. และ R250±10มม |
|---|---|
| ความเร็วในการทดสอบ | ปรับได้ตั้งแต่ 0.1 ถึง 1 เมตร/วินาที |
| ความยาวตัวอย่าง | สำหรับประเภท 05 สามารถสร้างตัวอย่างได้ในความยาว 2M, 3M, 4M และ 5M |
| เคาน์เตอร์ | ตั้งค่าต่อเนื่องตั้งแต่ 1 ถึง 999999 |
| ระยะชักสูงสุด | 800 มม. |
| ขนาด | แตกต่างกันไปตามรุ่น โดยทั่วไปจะมีขนาด 300x200x150 มม |
|---|---|
| ความจุถังแก๊ส | 50กก. × 6 สูบ |
| อุณหภูมิแวดล้อม | -10 ° C ~ 50 ° C |
| เวลาเสถียร | จากอุณหภูมิห้องถึง 750 ℃, C ≤ 1 ชม. |
| ความแม่นยำ | เกรด 1/0.5 |
| จ่ายแรงดันและกำลังไฟ | 220V±10%, 50HZ, กำลังไฟประมาณ 100W |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลางด้านในของเครื่องเขียนแผดเผาคือ | 10มม.±0.10มม. |
| แหล่งก๊าซ | มีเทน โพรเพน บิวเทน ก๊าซปิโตรเลียมเหลว |
| อุณหภูมิโดยรอบ | -10 ℃ ถึง 30 ℃ |
| ความชื้นสัมพัทธ์ | ≤85% |
| ตัวจับเวลา | ความละเอียด 0.01 นาที ความแม่นยำ 1 วินาที/ชม |
|---|---|
| ช่วงการวัด | (0-15) กิโลวัตต์/ตร.ม |
| ความแม่นยำของเครื่องวัดฟลักซ์ความร้อน | ±0.2Kw/ม.² |
| ความแม่นยำของเครื่องวัดฟลักซ์ความร้อน | <±3%; |
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่องไม้ |