| ความเร็ว | 4M/s ² 1500 ครั้ง/ชม |
|---|---|
| ช่วงการนับ | 0-999999 |
| พลังงานมอเตอร์ | 0.37kW |
| ขนาด | 2350*850*1700 มม |
| ทดสอบกระแส | 0.1A |
| ช่วงปัจจุบัน | 0.1 ถึง 3A |
|---|---|
| โหลด แรงดันทดสอบคือ | ปรับได้ตั้งแต่ 0 ถึง 1,000V |
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่องไม้ |
| เวลาการส่งมอบ | 10 วันทำการ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | T/T, เงินสด L/C, D/A, D/P, Western Union, MoneyGram |
| แรงดันไฟฟ้าของแหล่งจ่ายไฟทำงาน | 220V/50Hz |
|---|---|
| สามเกรด | 0.75M, 1.1M และ 1.5M |
| ทดสอบแรงดัน | ปรับต่อเนื่องได้ตั้งแต่ 0 ถึง 6KV |
| วัสดุของหัวกระแทก | มันทำจาก Cr12 ดับและชุบด้วยไฟฟ้า |
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่องไม้ |
| มุมสวิงคือ | ปรับได้ที่ 45°, 60° และ 90° |
|---|---|
| ความเร็วสวิงอยู่ที่ | ปรับได้จาก 10 ถึง 60 ครั้งต่อนาที |
| เคาน์เตอร์อัตโนมัติ | e 6 แต่ละนับแยกกัน |
| หกโหลด | อย่างละ 50, 100, 200, 300 และ 500 กรัม |
| ปริมาณ (กว้าง×ลึก×ส) | 86×51×81ซม |
| รัศมีของฟิกซ์เจอร์ดัดงอตัวอย่าง | R150±10มม., 200±10มม. และ R250±10มม |
|---|---|
| ความเร็วในการทดสอบ | ปรับได้ตั้งแต่ 0.1 ถึง 1 เมตร/วินาที |
| ความยาวตัวอย่าง | สำหรับประเภท 05 สามารถสร้างตัวอย่างได้ในความยาว 2M, 3M, 4M และ 5M |
| เคาน์เตอร์ | ตั้งค่าต่อเนื่องตั้งแต่ 1 ถึง 999999 |
| ระยะชักสูงสุด | 800 มม. |
| ช่วงอุณหภูมิ | อุณหภูมิห้องถึง 250 ℃ |
|---|---|
| ตัวจับเวลา | 0 ถึง 99.99 วินาที |
| กำลังเครื่องทำความร้อน | 1.25กิโลวัตต์ |
| กระดาษทดสอบค่า PH | 1 ถึง 7PH |
| ความละเอียดของอุณหภูมิ | : 0.1℃ |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | OEM, ODM, OBM, การรื้อปรับระบบซอฟต์แวร์ |
| สถานที่เกิด | กวางดง, จีน |
| เลขรุ่น | CF7120 |
| มาตรฐาน | ASTM D 470 คือ 3400 (ตอนที่ 20): 1994, ISO 1431-1/1994 และ ASTM 4575 |
| ทดสอบมุมเอียง | 45 ° |
|---|---|
| เวลาติดไฟ | ปรับได้ตั้งแต่ 0 ถึง 999.9 วินาที ± 0.1 วินาที |
| ระยะเวลาการเผาไหม้ | 0-999.9s±0.1s |
| ก๊าซเผาไหม้ | ก๊าซโพรเพน 98% |
| ช่วงการทดสอบอุณหภูมิ | 0 ถึง 1,000 ℃ |
| โหลดที่วัดได้สูงสุด | 50KN(5T) |
|---|---|
| ระยะชักสูงสุด | 800 มม. |
| ความเร็วในการทดสอบ | ปรับต่อเนื่องได้ตั้งแต่ 50 ถึง 500 มม./นาที |
| ทดสอบการควบคุมแรงดันไฟฟ้า | ปรับได้ตั้งแต่ 0 ถึง 1.5KV |
| แหล่งจ่ายไฟ | 220V,50Hz,1500W |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | OEM, ODM, OBM, การรื้อปรับระบบซอฟต์แวร์ |
| พลัง | 5KVA |
| โวลเตชั่น | 220โวลต์ |
| มาตรฐาน | GB2099.1-96, GB16915.1-97 และ IEC884-1 |