| Tốc độ | 4M/s 2 1500 lần/H |
|---|---|
| Phạm vi đếm | 0-999999 |
| Động cơ điện | 0,37kw |
| Kích thước | 2350*850*1700mm |
| Kiểm tra dòng điện | 0,1A |
| Phạm vi hiện tại | 0,1 đến 3A |
|---|---|
| Tải Điện áp thử nghiệm là | điều chỉnh từ 0 đến 1000V |
| chi tiết đóng gói | trường hợp bằng gỗ |
| Thời gian giao hàng | 10 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán | T/T, Cash.L/C, D/A, D/P, Western Union, MoneyGram |
| Điện áp nguồn làm việc | 220V/50Hz |
|---|---|
| Ba lớp | 0,75M, 1,1M và 1,5M |
| điện áp thử nghiệm | Điều chỉnh liên tục từ 0 đến 6KV |
| Vật liệu của đầu tác động | Nó được làm bằng Cr12 được làm nguội và mạ điện |
| chi tiết đóng gói | trường hợp bằng gỗ |
| Góc xoay là | có thể điều chỉnh ở 45°, 60° và 90° |
|---|---|
| Tốc độ vung là | Điều chỉnh từ 10 đến 60 lần mỗi phút |
| quầy tự động | e 6 mỗi cái tính riêng |
| Sáu tải | mỗi loại 50, 100, 200, 300 và 500g |
| Âm lượng (W×D×H) | 86×51×81cm |
| Bán kính của thiết bị uốn mẫu | R150±10mm, 200±10mm và R250±10mm |
|---|---|
| Tốc độ kiểm tra | Có thể điều chỉnh từ 0,1 đến 1m/s |
| Chiều dài mẫu | Đối với loại 05, mẫu có thể được làm với chiều dài 2M, 3M, 4M và 5M |
| Phản đối | Đặt liên tục từ 1 đến 999999 |
| Hành trình tối đa | 800mm |
| Phạm vi nhiệt độ | Nhiệt độ phòng đến 250oC. |
|---|---|
| hẹn giờ | 0 đến 99,99 giây. |
| Công suất sưởi | 1,25kw |
| Giấy kiểm tra PH | 1 đến 7PH |
| Độ phân giải nhiệt độ | : 0,1oC |
| Bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM, Tái cấu trúc phần mềm |
| Địa điểm xuất xứ | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Số mẫu | CF7120 |
| Tiêu chuẩn | ASTM D 470, là 3400 (Phần 20): 1994, ISO 1431-1/1994 và ASTM 4575 |
| Kiểm tra góc nghiêng | 45 ° |
|---|---|
| thời gian đánh lửa | Có thể điều chỉnh từ 0 đến 999,9 giây ± 0,1 giây |
| Thời gian cháy | 0-999.9s±0.1s |
| Khí đốt | Khí propan 98% |
| Phạm vi kiểm tra nhiệt độ | 0 đến 1000oC |
| Tải trọng đo tối đa | 50KN(5T) |
|---|---|
| Hành trình tối đa | 800mm |
| Tốc độ kiểm tra | Có thể điều chỉnh liên tục từ 50 đến 500 mm/PHÚT |
| Kiểm tra điều chỉnh điện áp | Có thể điều chỉnh từ 0 đến 1,5KV |
| Nguồn điện | 220V,50Hz, 1500W |
| Bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM, Tái cấu trúc phần mềm |
| Sức mạnh | 5KVA |
| Điện áp | 220v |
| Tiêu chuẩn | GB2099.1-96, GB16915.1-97 và IEC884-1 |