| Nguồn nhiệt | Đầu đốt gas ống dài 610mm. |
|---|---|
| Đo nhiệt độ | Nhiệt kế bọc thép đường kính 2 mm |
| Kiểm tra nhiệt độ và thời gian ngọn lửa | 650 ± 40 ° C-3 giờ/750 ± 40 ° C-3 giờ 950 ± 40 ° C-3 giờ/950 ± 40 ° C-20 phút |
| Vật mẫu | Không ít hơn 1200mm |
| Điện áp thử nghiệm | 200~1000V (có thể điều chỉnh) |
| Độ chính xác tốc độ | 50 ± 0,5mm |
|---|---|
| Platen Flatness | ≤0,03mm |
| Tốc độ lăn | 40 vòng / phút |
| <= 5% pphm | <= 5% pphm |
| chi tiết đóng gói | trường hợp bằng gỗ |
| Thời gian | 0 đến 999 giờ có thể được đặt tùy ý |
|---|---|
| Bộ điều khiển nhiệt độBộ điều khiển nhiệt độ | với thiết lập PID |
| Biến động nhiệt độ | ± 0,5oC |
| Độ đồng đều nhiệt độ | ± 2,5oC |
| Phạm vi nhiệt độ | Nhiệt độ phòng đến 200oC hoặc phòng |
| Bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM, Tái cấu trúc phần mềm |
| Số mẫu | CF8788 |
| Sức mạnh | điện tử |
| Tiêu chuẩn | ASTME 84, UL910, NFPA262 và các tiêu chuẩn thử nghiệm khác |
| Chiều dài kéo dài tối đa | 280mm |
|---|---|
| Tốc độ kéo dài | 20-30mm/phút |
| Kiểu kẹp | Không tự thắt chặt |
| Độ chính xác kéo dài | ± 1% |
| Nghị quyết | 0,1% |
| Bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM, Tái cấu trúc phần mềm |
| Số mẫu | CF8334 |
| Sức mạnh | điện tử |
| tay cầm | 6group |
| Tải đo tối đa | 200N. |
|---|---|
| Độ phân giải tải | 0,01N. |
| Hành trình tối đa | 600mm. |
| Tốc độ kiểm tra | Có thể điều chỉnh liên tục từ 50 đến 500 mm/PHÚT. |
| Kiểm tra điều chỉnh điện áp | Có thể điều chỉnh từ 0 đến 1,5KV. |
| Nhiệt độ | 15-35℃ |
|---|---|
| Độ ẩm tương đối | không quá 85%RH |
| Áp suất khí quyển | 86-106Mpa |
| Điện áp điện môi | AC 220V |
| Công suất phản kháng | 3kw |
| Mức độ phân hủy tải | 1/100.000 |
|---|---|
| Tải độ chính xác | ≤0,5% |
| Tốc độ kiểm tra | 0,1-500mm/phút (có thể đặt tùy ý trên máy tính) |
| Hành trình kiểm tra | 400, 500 (có thể tăng theo yêu cầu của khách hàng) |
| Chiều rộng kiểm tra | 40 cm (có thể mở rộng theo yêu cầu của khách hàng) |
| Bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Số mẫu | CF7183 |
| Sức mạnh | điện tử |
| Trọng lượng tối đa | Chọn trong vòng 5000.10000 kg |
| Lớp chính xác | Cấp 0,5 |